หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าสโมกเกอร์ VS ซีซ่า ละคิดว่ายังไงครับ  (อ่าน 21630 ครั้ง)

krit_d.k.t2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
    • http://pirateonepiece.blogspot.com/search/label/Yonkou%20Lord%20White
ถ้าสโมกเกอร์ VS ซีซ่า ละคิดว่ายังไงครับ
« เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 03:06:51 »
 *hoho*หวัดดีึครับพี่ๆทุกคนผมน้องใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะครับ
เข้าประเด็นเลยครับ*glad*

ข้าคือหนวดขาว

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ถ้าสโมกเกอร์ VS ซีซ่า ละคิดว่ายังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 14:12:09 »
พลังผลปีศาจน่าจะกินกันไม่ลงนะ คงต้องวัดกันที่ฮาคิ+มันสมอง(การวางแผนกลยุทย์การต่อสู้)

ผมให้ซีซ่าร์ชนะละกัน มันเป็นนักวิทยาศาสตร์ด้วยน่าจะมีอ็อปชั่นต่างๆมาช่วยสู้ แล้วนักวิทยาศาสตร์ที่มีค่าหัวขนาดนั้นคงไม่ธรรมดา

ปล.ผมว่าซีซ่าร์ ไม่ใช่ผู้ชายนะ..แต่เป็นผู้หญิงรึเปล่าไม่กล้าฟันธง(มันเหมือนผู้เดินทางสายกลางมากกว่า ไม่ชายไม่หญิง ฮ่าๆๆๆๆๆ)

lionkinging2

• *
  • I'am Ñîght
Re: ถ้าสโมกเกอร์ VS ซีซ่า ละคิดว่ายังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 03 มิ.ย. 2012 เวลา 18:18:39 »
พลังผลปีศาจน่าจะกินกันไม่ลงนะ คงต้องวัดกันที่ฮาคิ+มันสมอง(การวางแผนกลยุทย์การต่อสู้)

ผมให้ซีซ่าร์ชนะละกัน มันเป็นนักวิทยาศาสตร์ด้วยน่าจะมีอ็อปชั่นต่างๆมาช่วยสู้ แล้วนักวิทยาศาสตร์ที่มีค่าหัวขนาดนั้นคงไม่ธรรมดา

ปล.ผมว่าซีซ่าร์ ไม่ใช่ผู้ชายนะ..แต่เป็นผู้หญิงรึเปล่าไม่กล้าฟันธง(มันเหมือนผู้เดินทางสายกลางมากกว่า ไม่ชายไม่หญิง ฮ่าๆๆๆๆๆ)
เห้ย มีคนคิดเหมือนผมอ่ะ ผมก็คิดว่าซีซาร์ไม่เหมือนผู้ชายเลย (หน้าตาอ่ะนะ ออกไปทางผู้หญิงมากกว่า)
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 07:42:29 »
ผลปีศาจ ผมเอา ซีซาร์ 100 บาท
 *attack* *attack*
ความสามารถ ผมเอา ลุกควัน 50 บาท

มันสมอง ซีซาร์ 100

ลูกน้อง ซีซาร์ 100 ครับ
...............................................

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 12:29:29 »
ความสามารถ ผมเอา ลุกควัน 50 บาท

เล่นการพนัน ต้องจับซะแล้ว *้ั์block*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

krit_d.k.t2

• *
    • http://pirateonepiece.blogspot.com/search/label/Yonkou%20Lord%20White
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 17:12:12 »
หน้าของซีซ่า มันก้ำกึ่งจิงๆเดายาก

แต่ว่าพวกที่มีผลปีศาสเนี้ยมันจะมีลูกได้รึเปล่านะ อิอิ

thepipman

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 18:38:49 »
ซีซาร์ 200 ครับ

juppy

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 20:16:33 »

เล่นการพนัน ต้องจับซะแล้ว *้ั์block*

หนีดีฟ่า ><!!!  *lulla*
...............................................

zaclub

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • หนทางข้างหน้าจะเป็นอย่างไร ตัวข้านั้นพร้อมรับเสมอ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 20:21:17 »

หนีดีฟ่า ><!!!  *lulla*

หนีด้วยคนเซ่  *lulla* การพนันเป็นสิ่งไม่ดี เด็กๆอย่าเอาเยี่ยงอย่างนะครับ  *bye*
(ฉันมาที่นีเพื่อ... หยุดสงคราม)

juppy

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 20:25:45 »
จบการออกทะเลเพียงเท่านี้ครับ ^^" *้ั์sleep*

Doppel Man

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 20:49:23 »
หน้าของซีซ่า มันก้ำกึ่งจิงๆเดายาก

แต่ว่าพวกที่มีผลปีศาสเนี้ยมันจะมีลูกได้รึเปล่านะ อิอิ
แต่ที่ผมสงสัยกว่าคือทำไมเกาะอเมซอลลิลลี่ถึงมีเด็กล่ะ *shock*
รึว่า....... *hoho*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

krit_d.k.t2

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 23:02:21 »
ูุ^
^
^
^
   ผมว่านะ น่าจะ น่าจะ *rip*

Zombie land

• *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 15:06:07 »
สโมคเกอร์ยังแพ้ ลอว์  555+ กะซีซ้า  คงไม่เหลือซากหรอก แม่ง กาก จิงๆๆ แล้วตอนนี้ยิ่ง แล้วไหญ่เลย

อยู่ร่าง ผู้หญิง 555  ถ้าซีซ้าจะแพ้ ก้อเพราะมันแก้ ผ้า ไห้ดูแหงๆๆ เลย

Doppel Man

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 19:55:12 »
สโมคเกอร์ยังแพ้ ลอว์  555+ กะซีซ้า  คงไม่เหลือซากหรอก แม่ง กาก จิงๆๆ แล้วตอนนี้ยิ่ง แล้วไหญ่เลย

อยู่ร่าง ผู้หญิง 555  ถ้าซีซ้าจะแพ้ ก้อเพราะมันแก้ ผ้า ไห้ดูแหงๆๆ เลย
สโมกเกอร์มันไม่เคยอาย *hoho*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 21:25:26 »
สงสัยม่ะก่อนเปนผุ้หญิง เจออิวานคอฟแล้วสู้กัน โดนฉีดฮอโมนแปลงเปนชายเข้าไป

เลยกลายมาเปนแบบทุกวันนี้ล่ะมั้งคับ  ^^