หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนล่าสุด(669)ทาชิงิใช้พลังของสโมคเกอร์ได้  (อ่าน 14245 ครั้ง)

HATE

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • HATE HATE HATE
เห็นกันไหมครับทาชิงิใช้พลังของสโมคเกอร์ได้ที่เห็นร่างเป็นควัน(ทาชิงิในร่างสโมคเกอร์)แล้วทาชิงิถามสโมคเกอร์ว่าจะกลับร่างยังไง ถ้างั้นพลังของลอว์ก็เทพมากสิครับสลับหัวใจของคนธรรมดากับพวกมีพลังผลปีศาจแล้วเอาเป็นลูกเรือเยอะๆใครจะไปสู้ได้ ดูตอนที่สลับพลังเป็นรูปหัวใจสลับกันผมว่าคล้ายๆสลับวิญญาณนะแต่พลังผลปีศาจอยู่ในร่างเนื้อส่วนที่ควักเป็นก้อนๆ(ทรงสี่เหลี่ยม)ออกจากร่างสโมคเกอร์ตอนสโมคเกอร์แพ้คือหัวใจจริงๆที่เป็นก้อนเนื้อจริงถ้าก้อนหัวใจจริงถูกทำลายก็ตายแต่หัวใจที่สลับกันเหมือนพวกลูฟี่ผมว่าเป็นแค่สลับวิญญาณกันนะผมว่า
HATE HATE HATE

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
Re: ตอนล่าสุด(669)ทาชิงิใช้พลังของสโมคเกอร์ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 10:47:59 »
ก็ตอนนี้ลอว์กำลังมาแรงอะครับ ฮอตสุดเลยก็ว่าได้
สุดยอดจริงๆเลย ไอดอลผม *dontknow*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
Re: ตอนล่าสุด(669)ทาชิงิใช้พลังของสโมคเกอร์ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 11:56:01 »
ลอว์ แม่ม โหด  *haha* //  *damage*
  ถือว่าเป็นผลที่โกงมากในตอนนี้เลย รึเปล่า

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

lumpoon

• *
  • ชอบมาก ม๊าก ๆๆๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 13:34:36 »
-ขี้โกง *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

snooker46

• *
  • Higgins
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 14:29:04 »
เราว่าเดียวพวกคิด เดรค ฮอคคิน ไรพวกนี้ออกมาก้น่าจะเก่งเวอร์เหมือนกันเพราะพวกนี้ดูเป้นตัวหลักๆยังไงก้ไม่รู้

prince_fenris

• *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 16:42:54 »
โฮคินก้น่าจะเมพแหละ คิซารุยิงซะพรุน *dontknow* *dontknow*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 00:31:42 »
อยากเหนกัปตันคิดว้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ท่านคิดขา  ออกมาเร็วๆสิคะ  เขารออยุ่น๊า  เหยียบลอว์ให้จมดินไปเลยไป๊  *attack* *attack* *attack*

lionkinging2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • I'am Ñîght
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 20:00:44 »
อยากเหนกัปตันคิดว้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ท่านคิดขา  ออกมาเร็วๆสิคะ  เขารออยุ่น๊า  เหยียบลอว์ให้จมดินไปเลยไป๊  *attack* *attack* *attack*

แต่ผมอยากเห็นหนวดดำอ่ะ น่าจะโหดสุดๆเลย ไม่รู้ตอนนี้จะโหดขนาดไหน *love* *rip*
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

thepipman

• *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 21:16:37 »
แฟรงกี้ ในร่างชอปเปอร์ ก้ใช้พลังได้ไม่เห้นหรอ   แต่ลอว์มาแรงจริง ๆ ละ

ท่าน คิด โฮคิน เดรก  มากด ลอว์ หน่อยเร้ววววววว

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 21:31:25 »
ท่้านลอว์ ! ช่างเมพขิงๆ  *haha* *haha*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

zaclub

• *
  • หนทางข้างหน้าจะเป็นอย่างไร ตัวข้านั้นพร้อมรับเสมอ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 21:55:57 »
ชักอยากจะเห็นพลังของหนวดดำซะแล้วซิ *attack* อยากรู้ว่าจะเกรียนขนาดไหนแล้ว *rip*
(ฉันมาที่นีเพื่อ... หยุดสงคราม)

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 16:19:57 »
พลังของลอว์ก็โกงจริง ๆ นั่นแหละครับ แต่เทพดี ผมชอบ  *number1*
ต่อไปพวกพลังโกง ๆ น่าจะออกมาอีกเยอะครับ ตัวหลัก ๆ อย่างรุกี้รุ่นลูฟี่ยังออกมาแค่ลอว์เองครับ ไหนจะ 4 จักพรรดิอีก คงจะสนุกมากกว่าเดิมอีกมากมายล่ะครับ  *number1* *number1* *number1*
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

SHOCKCHIPLY

• *
    • http://www.facebook.com/SHOCKCHIPLY
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 17:36:41 »
ผล ปีศาจลอว์จะโกง แค่ไหน ไม่เป็นไร ช่างมัน 5555 ให้อภัยได้ .. ทำไมน่ะหรอ เพราะว่า ลอว์หล่อน่ะสิ

*haha* *haha* *haha*  *love* *love* *love*

555555555555 รู้สึกเดี๋ยวนี้ พวกสาย พาราสิเมีย จะเทพกว่า โรเกียแล้วม้างงง  *dontknow*

ถ้ามีฮาคิน่ะนะ -..-  *rip*
พวกเราเหล่านักรบมังกร จะขอปกป้องชาวชนเผ่าโบราณให้ถึงที่สุด !

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 17:56:14 »
สุดๆน่ะสิครับ สายพารามีเซีย น่ะ...

เเต่ก่อน สายโรเกีย โคตรเทพ เช่น พี่เข้ ก็อด  *attack*

พอหลังๆมา สายโรเกีย ตกหมด ! อีกสายนึงที่ผมว่าเทพ

สายโซอน ครับ ฝึกเยอะๆ มีฮาคิ เทพเเน่ๆ  *haha* *haha*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

Akatsuki

• *
  • แสงอุษา กองทัพอสูร
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 19:37:50 »
ที่โลกใหม่คงไม่คิดเรื่อง ผลปีศาจ ละมั้ง คิดแค่ว่าใครใช้ฮาคิเก่งและคล่องคงน่ากลัวกว่า แต่ผลปีศาจอาจจะมาช่วยเพิ่มกำลังและแนวต่อสู้ละมั้ง อิอิ *้ั์shock3*
แสงอุษา กองทัพอสูร