หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮนค็อก VS เจ้าหญิง ชิราโฮชิ O_o  (อ่าน 27736 ครั้ง)

falconxl

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: แฮนค็อก VS เจ้าหญิง ชิราโฮชิ O_o
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 30 พ.ค. 2012 เวลา 15:35:19 »
ติดเรท ไปซะแล้ว ทู้นี้ *attack*

AkatsukiPein

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: แฮนค็อก VS เจ้าหญิง ชิราโฮชิ O_o
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 30 พ.ค. 2012 เวลา 17:13:43 »
ผมเอาแฮนค็อคละกัน *number1*

yui

• *
  • มิตรภาพไม่ได้ขึ้นอยู่กับเวลาที่คบหา. จริงไหม>Mr.2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 11:26:05 »
ระดับต้อง พอกันทั้งคู่ แต่เราเลือกเชียร์แฮนค็อก เป็นอันดับแรก
สำหรับโจรสลัด ถ้ากัปตันยังไม่อนุญาตให้ออกจากกลุ่ม ก็จะทิ้งกลุ่มไปไม่ได้

อุซป(โซเงคิง) One-Piece

DEMON-HAFT

• *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 11:55:10 »
ณ ตอนนี้ วีวี่ก็ไม่เบาเลยนะ จากตอนล่าสุดกับหน้าปกตอนไหนนี่แหละที่กำลังเ้ช็ดพื้น โอ้วซี้ดดดด
       *dead*

ลูฟี่เลือกใครผมไม่รู้หรอกนะ แต่ขอเบิ้ลเลยละกัน สองคนนี้  *love*  *damage*

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 16:45:14 »
แฮนค็อกละกัน *hoho* *hoho*

Fusejer

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 22:10:14 »
แฮนค็อกครับ  เพราะซันจิจะได้สมหวังซํกที่ *love* *love* *love*  wedding wedding wedding *great* *great*

zaclub

• *
  • หนทางข้างหน้าจะเป็นอย่างไร ตัวข้านั้นพร้อมรับเสมอ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 22:47:07 »
เลือกแฮนค็อคละกัน  *nude* องค์หญิงใหญ่ไปอะ *disappoint*
(ฉันมาที่นีเพื่อ... หยุดสงคราม)

benzvip1

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 16:15:23 »
เลือกแฮนค็อคละกัน  *nude* องค์หญิงใหญ่ไปอะ *disappoint*

แฮนค็อกดูโหดอะ ผมเลยไม่ค่อยเท่าไหร

แต่ เจ้าหญิง โอ้มายก๊อด  น่ารักที่สุดตั้งแต่ดูกาตูนย์มา
แล้วจะทำไม

AkatsukiPein

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ศ. 01 มิ.ย. 2012 เวลา 19:31:06 »
เก้าจาเอาแฮนค็อคอ่า ไม่ยอมๆ *unbear*

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 17:50:11 »
กระทู้นี้  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* ^^
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

NaTTaJaK

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 18:00:48 »
เอ???? แล้วถ้าเกิด2คนนี้สู้กันเพื่อแย่งลูฟี่ละครับ
ส่วนตัวคงคิดว่าแฮนค็อกคงเอาชนะแบบไม่ยากเย็นเท่าไรครับไช้ฮาคิราชันอัดไปสักเปรี้ยงไหญ่เจ้าทะเลก็เข้าไกล้ไม่ได้แล้วครับแล้วถ้าเกิดเข้ามาถึงตัวแฮนค็อกก็ทามไห้เปนหินตัวออกจะไหญ่โอกาสที่แฮนค็อกจะยิงพาดก็น้อยชิราโฮชิต้องสู้ระยะไกลอย่างเดียวเลยครับถ้าชิราโฮชิเจอแฮนค็อกเมื่อไรคงจะเสร็จแน่ครับเพราะพลังของโพไซดอนคือควบคุมเจ้าทะเลครับทถ้าจัดการเจ้าทะเลได้ก็ไม่ต้องกลัวแล้วครับ (ถ้าสู้ในน้ำฮิราโฮชิน่าจะชนะ90%เพราะแฮนค็อกว่ายน้ำไม่ได้แค่ฮิราโฮชิสั่งไห้เจ้าทะเลจมเรือโดยโจมตีใต้ท้องเรือก็คงชนะอ่าครับ)

มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 18:25:27 »
เอ???? แล้วถ้าเกิด2คนนี้สู้กันเพื่อแย่งลูฟี่ละครับ
ส่วนตัวคงคิดว่าแฮนค็อกคงเอาชนะแบบไม่ยากเย็นเท่าไรครับไช้ฮาคิราชันอัดไปสักเปรี้ยงไหญ่เจ้าทะเลก็เข้าไกล้ไม่ได้แล้วครับแล้วถ้าเกิดเข้ามาถึงตัวแฮนค็อกก็ทามไห้เปนหินตัวออกจะไหญ่โอกาสที่แฮนค็อกจะยิงพาดก็น้อยชิราโฮชิต้องสู้ระยะไกลอย่างเดียวเลยครับถ้าชิราโฮชิเจอแฮนค็อกเมื่อไรคงจะเสร็จแน่ครับเพราะพลังของโพไซดอนคือควบคุมเจ้าทะเลครับทถ้าจัดการเจ้าทะเลได้ก็ไม่ต้องกลัวแล้วครับ (ถ้าสู้ในน้ำฮิราโฮชิน่าจะชนะ90%เพราะแฮนค็อกว่ายน้ำไม่ได้แค่ฮิราโฮชิสั่งไห้เจ้าทะเลจมเรือโดยโจมตีใต้ท้องเรือก็คงชนะอ่าครับ)

เห็นด้วยครับผม  *number1* *number1*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "