หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ลอว์หลุด !!!  (อ่าน 26603 ครั้ง)

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ลอว์หลุด !!!
« เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 23:54:05 »
เห็นพี่แก เก๊ก หล่อ มาหลายตอน เจอฉากนี้ เราสตั้นไปเลยค่ะ 10 วิมีใครเป็นแบบเราบ้างงง  *haha* *haha* *haha*

อ.โอดะ ก็ยังไม่เฉลยอยู่ดี ว่าจะไป บวกกับใคร ตอนหน้าท่าจะมัน ลงแดงแล้ววว  *great* *great* *great* *great* *great*

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
Re: ลอว์หลุด !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 23:58:16 »
ลอว์ เงิบ ครับ ^^"
 *haha* *haha*

เหนละขำดี เจอ จักพรรดิ์ลูฟี่ไป  *haha* *haha* *haha* *haha*
...............................................

Sherva

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 23:59:55 »
อยากบอกว่า"ลอว์ นายพลาด แล้วว"  *haha* *haha* *haha* *haha*
พึ่งเป็นพัธมิตรได้ตอนเดียว  โดน เลย หนึ่งดอกใหญ่ๆ  *great* *great* *great*

juppy

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 00:01:33 »
แก้ใขครับ (ไม่ไช่จักพรรดิ์ เจ้าแห่งโจรสลัดเลยหละ ความเอาแต่ใจของลูฟี่)

อีกอย่าง ลูฟี่ไม่กลัวลอว์เรยด้วยซ้ำ  *haha* *haha*
...............................................

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 00:05:06 »
ตอกย้ำความฮา  (แปลเสื่อมๆโดยผมเอง) *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Sherva

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 00:08:06 »
ตอกย้ำความฮา  (แปลเสื่อมๆโดยผมเอง) *haha*

ขอกระทืบ คอมเม้นคุณพี่วิน แรงๆๆๆ  *haha* *haha* *haha* *haha*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 00:10:26 »
แปลตามประโยคเป๊ะก็ดี แต่ให้มีฮา ต้องแถม  *้ั์cool*

แก้เอารูปไปโพสคอมเม้น 1 เลยสิ จะได้เห็นกันถ้วนหน้า *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

volume90

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 01:28:25 »
หน้า ลอว์ มันเดือดๆ นะแต่ทำอะไรไม่ได้ เพราะต้องเป็น พันธมิตร กับ ลูฟี่ *haha*

volume90

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 01:33:54 »
ทำไมเอารูป ลงไม่ได้หว่า? *disappoint* บอกวิธีผมหน่อยนะครับ ท่านผู้รู้ทั้งหลาย *glad*

BoaDHandcock

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Love roronora zorO
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 01:56:47 »
ฮาจริงไรจริงสุดยอดตอนเห็นปุ๊บยังไม่ได้แปลนะก้อเอาภาพไปแปะไว้ในเฟสแล้ว สุดยอดคร่ะท่านลอว์
ตัวละครตัวนี้เด่นมากกก

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 02:53:34 »
ต้องบอกว่ายิ้มไม่หุบเลยสำหรับผม มันฮาแบบไร้ที่ติจริงๆครับฉากนี้

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 03:31:45 »
จะว่าไป จารย์แกกั๊กชื่อจักรพรรดิเนอะ  อยากรุ้จังว่ามันคือใคร  *้ัิbored*

juppy

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 03:41:05 »
อ่า คิดเหมือนผมเลย

ลอว์บอกแล๊วว่าไคร แต่ จารไม่ยอมเขียนออกมาอ๊า T^T

คิดว่าต้องเป็นไคโดแน่เรย (เพราะลูฟี่ไม่มีท่าทางการแสดงออกแบบไหนเรย)

ถ๊าเปนหนวดดำ ลูฟี่คงต้องแค้น จนรีบ

ผมแดง ลูฟี่คงไม่ไป (สาเหตุที่ถาม คืออยากรุ๊ว่าผมแดงไหม)

บิ๊กมัม อืมมมม

wiangzaa

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 09:33:19 »
กะว่าจะเอาภาพที่ จขกท มาล้อสาวๆที่คลั่ง ลอว์ อยู่เหมือนกัน  *haha*

ขนาดผมยังโดน Stun ไป 5 วิ.... *shock*

ไม่นะ ลอว์คุง  *glad*

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 09:35:14 »
อ่า คิดเหมือนผมเลย

ลอว์บอกแล๊วว่าไคร แต่ จารไม่ยอมเขียนออกมาอ๊า T^T

คิดว่าต้องเป็นไคโดแน่เรย (เพราะลูฟี่ไม่มีท่าทางการแสดงออกแบบไหนเรย)

ถ๊าเปนหนวดดำ ลูฟี่คงต้องแค้น จนรีบ

ผมแดง ลูฟี่คงไม่ไป (สาเหตุที่ถาม คืออยากรุ๊ว่าผมแดงไหม)

บิ๊กมัม อืมมมม
คิดว่าถ้าเป็นไคโด ปฏิกิริยาลูฟี่ไม่น่าจะเป็นแบบนี้นะ

ด้วยความที่มันขี้สงสัย มันน่าจะถามแบบซื่อๆว่า แล้วเจ้าไคโดมันเป็นใคร แกร่งมั้ย(ลูฟี่มันชอบสู้กับคนเก่งๆ)

แต่นี่มันยิ้ม แล้วตอบตกลงเฉยๆ น่าจะบิ๊กมัมนะ เพราะมันตั้งใจจะไปเตะก้นบิ๊กมัมอยู่แล้ว

ส่วนหนวดดำ กับแชงค์น่าจะตัดออกไปได้ เพราะท่าทีของลูฟี่ถ้าได้ยินชื่อหนวดดำหรือแชงค์น่าจะประมาณที่ท่านบอก

ผมคิดแบบนี้นะ