หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกคนคิดว่า จินเบจะมาเข้ากลุ่มช่วยพวกลูฟี่เมื่อไหร ?  (อ่าน 30083 ครั้ง)

benzvip1

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมอยากให้บนเรือมี.....โคโยตี้   *love* มีนักดนตรีละ ขาดโคโยตี้   *rip* เอ๊ะ หรือจะไห้นามิกะโรบินมาเป็นโคโยตี้  *dead*

นามิยังพอได้  โรบิ้นไม่ไหวมั้งคับ  *nude*
แล้วจะทำไม

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมอยากให้บนเรือมี.....โคโยตี้   *love* มีนักดนตรีละ ขาดโคโยตี้   *rip* เอ๊ะ หรือจะไห้นามิกะโรบินมาเป็นโคโยตี้  *dead*

นามิยังพอได้  โรบิ้นไม่ไหวมั้งคับ  *nude*
นามิบอก "เงินมา ผ้าหลุด" *hoho* *hoho* *nude* *nude*

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "

นามิบอก "เงินมา ผ้าหลุด" *hoho* *hoho* *nude* *nude*
" เงินมา ผ้าหลุด " ขั้นต่ำ 100,000,000 เบรี  *nude* *nude* *nude*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

DEMON-HAFT

• *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
 *haha* *haha* ราคาขนาดนั้นคิดหนักแหะ

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

trapcomtech

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมคิดว่าลุฟี่เก่งกว่าจินเบนะครับตอนนี้ .....

ถ้าก่อนTSลุฟี่อ่อนกว่าจินเบแน่นอน แต่หลังTS คิดว่าจินเบเทียบไม่ติดลูฟี่อะ

เพราะลูฟี่เค้ามีเรลี่เป็นอาจารย์....และอีกอย่างที่เกาะเหงือกอะลูฟี่ยังโชว์ไม่หมดหรอกครับ

ไม่รู้นะเพื่อนๆคิดเหมือนกันรึป่าว

ผมก็คิดว่าน่าจะเป็นแบบนั้นเหมือนกัน นะครับ เพราะว่าถ่า จินเบเก่งกว่า ลูฟี่ แล้วจะเอามาเข้ากลุ่มทำไม ให้บดบังความเก่งลูฟี่(พระเอกของเรื่อง)

benzvip1

• *
ผมคิดว่าลุฟี่เก่งกว่าจินเบนะครับตอนนี้ .....

ถ้าก่อนTSลุฟี่อ่อนกว่าจินเบแน่นอน แต่หลังTS คิดว่าจินเบเทียบไม่ติดลูฟี่อะ

เพราะลูฟี่เค้ามีเรลี่เป็นอาจารย์....และอีกอย่างที่เกาะเหงือกอะลูฟี่ยังโชว์ไม่หมดหรอกครับ

ไม่รู้นะเพื่อนๆคิดเหมือนกันรึป่าว

ผมก็คิดว่าน่าจะเป็นแบบนั้นเหมือนกัน นะครับ เพราะว่าถ่า จินเบเก่งกว่า ลูฟี่ แล้วจะเอามาเข้ากลุ่มทำไม ให้บดบังความเก่งลูฟี่(พระเอกของเรื่อง)

ถึงลูฟี่จะไม่เก่งกว่า  แต่ความอึด เจ๋งกว่าแน่นอน

แต่ลูฟี่ก็เก่งกว่าอยู่แล้วละ
แล้วจะทำไม

mirugi

• *

" เงินมา ผ้าหลุด " ขั้นต่ำ 100,000,000 เบรี  *nude* *nude* *nude*

ราคามหาโหดมากเลยค่ะ 55555
//ขอยอมแพ้ให้กับราคา

ไปนั่งอ่านย้อนเล่ม 8 ตอนของอารอง
รู้สึกว่าอ.เค้าวางแพลนเรื่องจินเบตั้งแต่ตอนนั้นเเล้วนะคะ
เพราะมีชื่อจินเบ แล้วก็เรื่องที่ลูกน้องโซโลเล่าอีกนิดเหน่อย
คือพออ่านแ้ลวแบบ เชียร์พี่จินเค้าเต็มที่

มาร่วมกลุ่มโจรสลัดหมวกฟางเถอะพี่จินนน

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ร้อยล้าน เบรี  *้ั์shock3*

ถ้าขอแต่งงาน ค่าสินสอดต้องเท่าไหร่วะเนี่ย  *rip* *rip* *rip*

benzvip1

• *

ถ้าขอแต่งงาน ค่าสินสอดต้องเท่าไหร่วะเนี่ย  *rip* *rip* *rip*

ส่งสัยจะ หมื่นล้าน เบรี
แล้วจะทำไม

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
จินบาไม่เข้ากลุ่มลูฟี่แน่นอนคงช่วยแบบเดี่ยวที่เคยทำกับหนวดขาว

ค้ายๆกันนั้นและ เพราะมีพระคุณต่อเกาะเงีอกอ่ะน่ะ และ ในถาณะเพื่อนกัน อะไรอย่างนี้ *้ัิfootball*

Vin D Sel

• *

ราคามหาโหดมากเลยค่ะ 55555
//ขอยอมแพ้ให้กับราคา

ไปนั่งอ่านย้อนเล่ม 8 ตอนของอารอง
รู้สึกว่าอ.เค้าวางแพลนเรื่องจินเบตั้งแต่ตอนนั้นเเล้วนะคะ
เพราะมีชื่อจินเบ แล้วก็เรื่องที่ลูกน้องโซโลเล่าอีกนิดเหน่อย
คือพออ่านแ้ลวแบบ เชียร์พี่จินเค้าเต็มที่

มาร่วมกลุ่มโจรสลัดหมวกฟางเถอะพี่จินนน
ตอนนั้นผมจินตนาการไปว่าเจ็ดเทพจินเบจะต้องเป็นมนุษย์เงือกที่โหด ...-ม มากๆ (เอาอารอนเป็นมาตรฐาน 5555+)

HATE

• *
  • HATE HATE HATE
ผมว่าจินเบไม่น่าเข้ากลุ่มหรอกครับน่าจะเป็นคนใหม่เลยเป็นตัวละครใหม่และก็น่าจะเป็นผู้หญิงด้วย *great* *glad* *number1*
HATE HATE HATE

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
เมื่อลูฟี่ ท่องคาถา โอม สุ จิ ปุ ลิ ครับ จินเบจะมาทันที
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

[email protected]

• *

ไม่หรอกแค่ 1 แสนก็ถอดแล้วละ ไม่้เชื่อไปดูตอนอาราบาสต้าสิ แต่คนละ 1 แสน นะ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ตอนนี้ ขึ้นราคาแล้วไม่ใช่หรอคับ  ที่บอกซันจิอ่ะ 

หน้าเลือดเนอะ นามิอ่ะ  *haha* *haha* *haha*