หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าใครจะโชว์เทพในภาคนี้มั้งครับ  (อ่าน 11302 ครั้ง)

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~

ภาคพั๊ง ฮาร์ซาร์ดไรนี้ละ (เขียนไม่ถูกซะที) พวกเราคิดว่าในภาคนี้ใครจะโชว์เทพมั้งครับในกลุ่มหมวกฟาง ๆ 
     แอบคิดว่าช็อปเปอร์นะครับ เพราะเห็นมันโกรธ CC ที่ทำให้เด็ก ๆ ติดยา =[]=  ดูดิ่  *dontknow* *dontknow*
 และเพื่อน ๆ ละครับ?? คิดว่าผู้ใด๋

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: คุณคิดว่าใครจะโชว์เทพในภาคนี้มั้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 10:04:20 »
ได้โชว์หมดทุกคนน่ะแหละครับ แต่คงเป็นลูฟี่ที่เด่นกว่าเพื่อน (จะได้ซัดสายโรเกียโชว์) *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

marakak

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: คุณคิดว่าใครจะโชว์เทพในภาคนี้มั้งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 10:57:56 »
ได้โชว์หมดทุกคนน่ะแหละครับ แต่คงเป็นลูฟี่ที่เด่นกว่าเพื่อน (จะได้ซัดสายโรเกียโชว์) *great*
มันเคยซัดไปแล้ว สายโรเกียอ่ะ
การจากลาคือการเริ่มต้นใหม่

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 14:28:29 »
ผมอยากเหนฮาคิโซโลนะคับ 

ดาบห่อด้วยฮาคิจะเปนยังไงหนอ  เหมือนของหนวดขาวหรือป่าว

อยากเหนชอปเปอร์แปลงร่างให้ครบทุกร่างด้ว 

จะว่าไป กังฟูพ้อยมันมาจากร่างไหนหว่า  - - แล้วร่างเก่าๆมันไปไหนหมด  สงสัยจิงๆ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 14:32:23 »
ร่างเก่าๆของชอปเปอร์ยังอยู่นะ

แต่อัพเกรดขึ้น อย่างการ์ดพ้อยน์ จากที่ตัวเล้กๆ จะขยายใหญ่ขึ้น

ส่วนพวก กังฟูพ้อยน์ อะไรพวกนี้ เกิดจากการผสมระหว่างพ้อยน์ 2 พ้อยน์ล่ะมั้ง *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

DEMON-HAFT

• *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 14:58:49 »
เผลอ ๆ เดี๋ยวช็อปเปอร์จะไปซัด CC ละฮาเลย *haha* แต่ถึงยังไง ลูฟี่ก็ต้องจัดการอยู่แล้วล่ะ  *shock* *shock*

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 15:07:48 »
จั้มพ้อย อาร์มพ้อย  หายง่ะ  - -

ปล.อยากเหนชอปเปอร์ฮาคิราชันย์มั่งจังแฮะ  *great*

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 15:39:34 »
อยากเห็นซันจิในร่างนามิโชว์...(อย่าคิดลึก)

โชว์เทพ อิอิ

ส่วนโซโลลงไปนอนกินน้ำแข็งไส เอ้ย หิมะแล้ว ฮ่าๆๆๆ

DEMON-HAFT

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 16:19:31 »
ให้ซันจิ(ในร่างนามิ)โชว์ก็ดีเหมือนกันน่ะ  *haha* *haha* *haha*

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 17:41:24 »
ให้ซันจิ(ในร่างนามิ)โชว์ก็ดีเหมือนกันน่ะ  *haha* *haha* *haha*
นั่นดิ *great*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

BiLLing

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 20:10:36 »
เจ้าขา ว่าที่สมาชิคใหม่ครับ  *great* *great* มันคงมีเเรงฮึดเพราะลูกมันหาย  *glad* *glad*

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 20:27:21 »
เจ้าขา ว่าที่สมาชิคใหม่ครับ  *great* *great* มันคงมีเเรงฮึดเพราะลูกมันหาย  *glad* *glad*
ว่าแต่พลังผลปีศาจของมันจะใช้ต่อสู้ยังไงหว่า

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 20:35:50 »
อยากเห็นพี่ลอว์โชว์เทพอีกสัก ... หลายๆตอน ที่ผ่านมายังเท่ไม่พอ  *hoho* *hoho* *hoho*  เอ้ยถามในกลุ่มหมวกฟางสินะ
เราว่าคราวนี้น่าจะได้เห็น ลูฟี่ืโชว์  และ อื่นๆ ตอนนี้น่าจะชัดกว่า ภาคเกาะนางเงือกนะคะ ตอนภาคเกาะนางเงือกทุกคนผ่านมาได้อย่างไม่มีปัญหาเท่าไหร่  *great* *great* *great*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 20:58:06 โดย Sherva »

thepipman

• *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 21:16:40 »
เหมือนว่า ศัตรู ยังออกมานิดเดียวเอง ถ้าออกมาครบก้ไม่ได้โชว์เทพกันหมดสิ

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 23:46:43 »
ลูฟี่จะอัดccโชว์ครับ *glad*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*