หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่อง คุณสมบัติของราชันย์ผู้พิชิต  (อ่าน 32316 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ว่าด้วยเรื่อง คุณสมบัติของราชันย์ผู้พิชิต
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 01:05:41 »
เพล้งกันเป็นแถว  *glad* *glad*

รุนแรงเชียวกัสคุง  *attack*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ว่าด้วยเรื่อง คุณสมบัติของราชันย์ผู้พิชิต
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 01:07:55 »
ขอโทดคร๊าฟฟฟฟ  *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

Sanjididami

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 01:09:44 »
กัส ร้ายกาจ
3คำ  สำหรับ กัส
หน้า กลัว อ่ะ  *้ั์cold*
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 01:10:02 »
เอ๊า ผมโดนไรรุนแรงเหรอ  *disappoint* *disappoint*

ไม่รุสึกตัวเรย
...............................................

Augustz

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 01:13:59 »
ลุมว่าผมเหมือนผม คอรัปชั่น เลยอ่า  *glad* *glad* *glad*

LM

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 01:16:23 »
เอสชั้น6 ครับ มีหลายตอนที่บอกว่าเอสอยู่ชั้น6

ฐาน อิวานครอฟอยู่ชั้น 5.5 อยู่ระหว่างชั้น 5กับ6 มั้งนะ ถ้าจำไม่ผิด

ถ้าระดับเอส และ7เทพโจรสลัด อยู่แค่ชั้น5 พวกชั้น6 คงระดับ4จักพรรดิ์แหละมั้งครับ *disappoint*

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 01:16:59 »
ผมก็เคย ตอบแบบ juppy
ตอนนั่น ผม รู้นิดเดี่วยและไปพูด แต่ ฝั่งนั่นเข้าเถียงผมว่าไม่ใช้
ผมไม่มีข้อมูล  เค้ามีข้อมูล  ผมไม่มี
ผมแพ้ . . . ''ผมนึกถึงคำที่ คุณ ทอมบอกถ้าจะทำอะไร ก็ทำให้มันสุดๆไปเลย''
ผมเลย เถียง จนผมชนะ 5555
 *haha* *haha*

คนเราก็มีผิดะพลาด กันได้ตลอดเวลา
อย่าไปใส่ใจเลย 55 5
ออกทะเลดีกว่า
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 01:29:19 »
แต่ตอนโบอาเข๊าไปนี้บอกงั้นนะ ผมคงต๊องอ่านไหม่ละ  *damage*
...............................................

ืneowalker

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 06:47:41 »
ผมว่าบากี้ไม่ได้เหนือกว่าลูกสมุนด้วยการยอมรับตามความจริง แต่ได้รับการยอมรับจากลูกสมุนด้วยการเข้าใจผิดของลูกสมุนเอง

ประมาณว่าในใจขี้ขลาดแต่ทำอะไรก็เข้าตาลูกสมุนไปหมด

devicry

• *
  • จากใจที่ด้านชา
    • [url=http://image.ohozaa.com/view/5oalm][img]http://image.ohozaa.com/i/3e3/g1YgH.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 13:25:40 »
จินเบ กับ ชาละวัน อยู่ชั้น 5 ครับ

พวก ชิริว กับคนอื่นๆที่เข้าร่วมกลุ่มหนวดดำอยู่ชั้น 6

ส่วนพวกที่ไปกับบากี้ก็มี ชั้น 4 ขึ้นมาถึงชั้น 1 ครับ

ผมถูก เหนมะ

2 คนที่ขึ้นมาก่อน คือ เข้ กะ เบ จาก เวล6 ที่มากะเรือพวกลูฟี่

เวล6 คนอื่น ยังไม่ขึ้นมาเลยมั้ง เพราะ ปู ปิดทางไปก่อน  มันคงหนีออกมาคนละเวลากันแหละ แต่ทีหลังแน่นอน

หากเลือกคู่ต่อสู้ผิด ก้อจงเลือกอาวุธให้ถูก

meeridee

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 13:29:52 »
นักโทษมันโง่เองล่ะ บากี้เก่งในการรอดชีวิต แต่อย่างอื่นเน้นฮ่าอ่ะ *haha*
แต่เรื่องชั้น 6 ลูกน้องบากี้ผมว่าไม่มีน่ะ
คุ้นๆว่า ปูจัง ปิดทางก่อน

Augustz

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 13:42:13 »
ใช่แล้วล่ะ  เรื่องลูกน้องบากี้LV6 ผมจำผิด  - -

LM

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 15:58:37 »
แล้วถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ
ทหารเรือ กับพวกผู้คุม พูดกันว่า หนวดดำมันให้ พวกLv6 ฆ่ากันแล้วเอาผู้ที่รอดมาเป็นพวก

ดังนั้น พวกของหนวดดำในตอนนี้ คือ ท๊อบคราสของชั้น6 ด้วยแน่นอน

กลุ่มหนวดดำ น่ากลัวมากมายตอนนี้ ขอบอก *hoho*

Emadness

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 19:57:33 »
รู้สึกกลุ่มเลเวล 6 ที่หนวดดำได้มานี่

จะเป็นตัวโหดๆสมัยโรเจอร์ทั้งนั้นเลยนิคับ  *dead*

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 22:24:29 »
จินเบ กับ ชาละวัน อยู่ชั้น 5 ครับ

พวก ชิริว กับคนอื่นๆที่เข้าร่วมกลุ่มหนวดดำอยู่ชั้น 6

ส่วนพวกที่ไปกับบากี้ก็มี ชั้น 4 ขึ้นมาถึงชั้น 1 ครับ

ผมถูก เหนมะ

2 คนที่ขึ้นมาก่อน คือ เข้ กะ เบ จาก เวล6 ที่มากะเรือพวกลูฟี่

เวล6 คนอื่น ยังไม่ขึ้นมาเลยมั้ง เพราะ ปู ปิดทางไปก่อน  มันคงหนีออกมาคนละเวลากันแหละ แต่ทีหลังแน่นอน

อ่าาจระเข้อยู่กับจินเบอยู่ชั้น6ครับผมฟันธงได้ครับตามท่านกัสเลยครับ
แล้วถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ
ทหารเรือ กับพวกผู้คุม พูดกันว่า หนวดดำมันให้ พวกLv6 ฆ่ากันแล้วเอาผู้ที่รอดมาเป็นพวก

ดังนั้น พวกของหนวดดำในตอนนี้ คือ ท๊อบคราสของชั้น6 ด้วยแน่นอน

กลุ่มหนวดดำ น่ากลัวมากมายตอนนี้ ขอบอก *hoho*

ไช่ครับเพวกของหนวดดำที่ได้มาท๊อปคลาสก็จิงครับแต่ผมว่าจ่ะมีพวกที่เหลือรอดไปอีกเยอะครับพวกที่อยู่กับหนวดดำไม่ได้เก่งที่สุดจิงๆหรอกครับ
พวกที่ลอดจากหนวดดำและพวกเวล6ด้วยกันเองนี่สิครับน่ากลัวกว่าเยอะครับและที่น่ากลัวที่สุดคือไอพวกที่มันออกจากอิมเพลดาวน์ได้อะครับ
ใช่แล้วล่ะ  เรื่องลูกน้องบากี้LV6 ผมจำผิด  - -
ไช่ครับตอนท่านบากี้ไม่มีลูกน้องที่มาจากเวล6ครับอย่างมากคงได้แค่เวล5แหละครับ(อย่างมาก)คือพวกที่มากับอิวะจังอะครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^