หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสงสัยเหมือนผมมั้ยคับ  (อ่าน 18611 ครั้ง)

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: มีใครสงสัยเหมือนผมมั้ยคับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 03:56:25 »
แอบส่งสายตาสื่อสารความในใจกันเรียบร้อยแล้วล่ะ.. (ล้อเล่นน่ะ เอาจริงๆ ไม่กล้าทักหร่อก LoL+)  *้ั์drinktea*

ปล.ไม่มีความรู้เกี่ยวกับกล้องเลยจ้า ที่เคยเรียนมาตอนมหาลัยก็เก็บไว้ในชั้นสมองส่วนลึกจนวันพีชเข้ามาแทรกซึมพื้นที่หายไปหมดละ.. อะไรทำให้พี่ชายคิดว่าเราเล่นกล้องหว่า ?
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

KJ_supergigz

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • แค่อยากเป็นคน"ใช้ชีวิต"
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 04:08:30 »
แอบส่งสายตาสื่อสารความในใจกันเรียบร้อยแล้วล่ะ.. (ล้อเล่นน่ะ เอาจริงๆ ไม่กล้าทักหร่อก LoL+)  *้ั์drinktea*

ปล.ไม่มีความรู้เกี่ยวกับกล้องเลยจ้า ที่เคยเรียนมาตอนมหาลัยก็เก็บไว้ในชั้นสมองส่วนลึกจนวันพีชเข้ามาแทรกซึมพื้นที่หายไปหมดละ.. อะไรทำให้พี่ชายคิดว่าเราเล่นกล้องหว่า ?

เห็นบอกว่ามีบู๊ทไซเบอร์ช้อต ผมนึกว่าเป็นงานกล้องที่จัดเพื่อพรีเซ้นส์กล้องกันน้ำน่ะครับ ก็เลยคิดว่าท่านไปงานนั้น ถ้าเป็นงานปาร์ตี้สงกรานต์ทั่วไปผมไม่ค่อยได้ไปน่ะครับ เลยไม่รู้ว่ามีบู๊ทกล้องมาเปิดด้วย ไม่ชอบเที่ยวแนวนี้น่ะครับ ไปแล้วเกิดกิเลส แล้วได้แต่มองอีกต่างหาก เอาเป็นลงขันกับเพื่อนๆแล้วจัดแบบจับต้องได้มาดีกว่า *hoho*

ปล.แล้วไปได้ภาพแม่นางมาได้ยังไงครับ

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 04:33:09 »
อ่อ.. งานที่ว่าคืองานสงกรานต์ที่รูท RCA น่ะพี่ชาย,, Cyber-Shot เค้าก็ไปพรีเซนต์เจ้าตัวกล้องกันน้ำนี่แหล่ะ..

แต่เที่ยวสงกรานต์แล้วเกิดกิเลส! จริงด้วยสิ่ ลืมคิดไปเลย ถึงว่าชอบมีคนส่งสายตาแปลกๆ ปีหน้าต้องระวังแล้ว LoL+

ปล.ภาพมาจากแฟนเพจของรูทจ้า ระวังถ้าเข้าไปดูปีหน้าพี่ชายอาจจะเปลี่ยนใจ!! http://www.facebook.com/route66club
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

KJ_supergigz

• *
  • แค่อยากเป็นคน"ใช้ชีวิต"
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 04:53:44 »
อ่อ.. งานที่ว่าคืองานสงกรานต์ที่รูท RCA น่ะพี่ชาย,, Cyber-Shot เค้าก็ไปพรีเซนต์เจ้าตัวกล้องกันน้ำนี่แหล่ะ..

แต่เที่ยวสงกรานต์แล้วเกิดกิเลส! จริงด้วยสิ่ ลืมคิดไปเลย ถึงว่าชอบมีคนส่งสายตาแปลกๆ ปีหน้าต้องระวังแล้ว LoL+

ปล.ภาพมาจากแฟนเพจของรูทจ้า ระวังถ้าเข้าไปดูปีหน้าพี่ชายอาจจะเปลี่ยนใจ!! http://www.facebook.com/route66club

เคยไปแล้วครับการ์ดเค้าไม่ให้เข้า บอกว่าหน้าน้องเด็กไป *hoho* *hoho* *hoho*

ถ้าไปเที่ยวแบบนี้แล้วตัวยุ่งที่บ้านรู้ล่ะก็ บ้านแตกแน่เลย *dead* *dead*

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 14:29:15 »
หาอาบน้ำไม่เจอเจอแต่เปียกน้ำ แต่คิดว่าแทนกันได้ นะ

*nude* *nude* *nude*สุดยอด

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 20:00:29 »
อ่าครับๆเรื่องแบบนี้ทั้งท่านกัสท่านบิ๊กไม่ชวนผมเลยนะครับ

งอลแล้วครับแงงงงงงง *haha*เอ๊ยผิดครับ *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*ฮือๆๆ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 20:01:30 »
หาอาบน้ำไม่เจอเจอแต่เปียกน้ำ แต่คิดว่าแทนกันได้ นะ

*nude* *nude* *nude*สุดยอด
สุดยอดจริงๆ *nude*

Alize

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 20:50:02 »
พวกท่านๆ ทั้งหลายนี่
ไม่ค่อย"หื่น"เลยนะคะ

mint1458

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 20:52:05 »
พวกท่านๆ ทั้งหลายนี่
ไม่ค่อย"หื่น"เลยนะคะ
พิ่งมาสมัครใหม่ละสิหนู อันที่จริงมีพวกหื่นเยอะอยู่เหมือนกัน *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:00:17 »
เรื่องหื่นนี่  ผมไม่เกี่ยวนะคับ  ผมไม่หื๊น ไม่หื่นเลยจิงๆ  *haha* *haha* *haha*

mint1458

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:07:51 »
เรื่องหื่นนี่  ผมไม่เกี่ยวนะคับ  ผมไม่หื๊น ไม่หื่นเลยจิงๆ  *haha* *haha* *haha*
ไม่หื่นแน่นะ *haha*

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:13:08 »

ตัวร้อนมาเลยนะพี่ชายสิงหาคุง..  *้ั์drinktea*

mint1458

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:21:17 »

ตัวร้อนมาเลยนะพี่ชายสิงหาคุง..  *้ั์drinktea*
ร้อนขนาดอาคาอินุยังต้องหลีกทางให้ *haha*

DEMON-HAFT

• *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:27:20 »
กระทู้นี้จากประเด็นลอว์ กลายเป็นเลดี้ไปแล้วรึนี้  *love* *love* *love* *love*
         แต่ก็ชอบแหะ  *nude* *nude*

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:41:33 »
พวกพี่ชายละเรื่องแบบนี้ไม่เคยพลาดเลยนะคะ สามัคคีฮาเฮ และ เฮฮา กันเสียนี้กระไร อยากนอนยันและยืนยันเลย ว่าคุณพี่กัสไม่หื่นเลยจริงๆ  *hoho* *hoho* *hoho*

ขอตอบกระทู้สักนิดหนึ่ง เอ่อหัวข้อว่าไงนะ  *haha* *haha* แวปไปอ่านหัวข้อสักสองวินาที
เราคิดว่าสิ่งที่ต้องทวงคืนน่าจะเป็นพวกเด็กๆ แต่ อิบอส มันนึกว่าเป็นมัน  *hoho* *hoho* ส่วนของลูฟี่น่าจะเป็นหัวใจของพวกเพื่อนที่โดนสลับไป ให้เปลี่ยนกับมาเป็นเหมือนเดิม ส่วนตัวคิดว่า ลอว์เขา สลับไว้เพื่อไม่ให้หนี และกลับมาเจอตนอีก

(ตอบกระทู้นี้รอบสองแล้ว เหมือนตอบไปแล้ว แล้วมันก็หายไป  *glad* *glad* *glad*)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 22:18:55 โดย Sherva »