หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เชือกที่นามิใช้บนเกาะเวเธอเรีย  (อ่าน 4534 ครั้ง)

fox

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เชือกที่นามิใช้บนเกาะเวเธอเรีย
« เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 13:04:39 »
เชือกที่นามิใช้สร้างพายุไซโคลนบนเกาะ เวเธอเรียมันคืออะไรหรอคับ เเล้วนามิได้นำมันลงมาที่ทะเลสีฟ้าด้วยรึป่าว รู้สึกชอบเจ้าเชือกนี้อ่ะคับ

เรียนผู้รู้ช่วยตอบทีคับ

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: เชือกที่นามิใช้บนเกาะเวเธอเรีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 13:10:04 »
มันมีชื่อเรียกด้วยหรอ

ผมรู้แค่ว่ามันเป็นเชือกปม ยิ่งคลายปมออกลมก้อยิ่งแรง 

ผมว่านามินำมาใช้ด้วย   แต่ดัดแปลงร่วมกับ กระบองไปแล้ว เพราะมีอยู่ตอนนึงในเกาะเงือก  ที่ นามิใช้กระบองยิงลมออกไปเป็นคลื่นโจมตีได้ 

ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Sawako Kuronuma

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เรียน เรียน เรียน
Re: เชือกที่นามิใช้บนเกาะเวเธอเรีย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:26:35 »
จริงๆแล้วสกิลนามิที่มีอ่ะโหดสุดๆเลยล่ะ อย่างกะมีผลปีศาจเลย ถ้ามีฝีมือการต่อสู้เพิ่มนะเจ้แกอันตรายมาก   *้ัิfreeze*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:39:47 »
แต่สกิล ของนามิดีเลย์นาน

ใช้ยาก ต้องเล็งลงพื้น   ทำให้ใช้กะพวกเก่งๆ ยากอยู่ *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 01:14:16 »
แมพไหนกันเหรอ  *haha* *haha* *haha*

BVO OBR DON กันหละนี้ (ระบุแมพนิสนึง) *pround*
...............................................