หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า HERO MEMBER  (อ่าน 10525 ครั้ง)

NaTTaJaK

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า HERO MEMBER
« เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 21:49:45 »
เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า  HERO MEMBER  ของบอดกันครัช่วงนี้หายแวบกันไปหมดเลยครับ
ทั้งท่าน  พู  ท่าน  มารากัน   ท่าน วิน(มาบ้างเป็นครั้งคราว)  ท่าน เดามั่ว (หายไปนานเลยครับ) เหลือแค่ท่าน  กัสคเดียวเองครับตอนนี้อะครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า HERO MEMBER
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 22:17:24 »
ผมก็อยู่ตลอดนะช่วงนี้ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า HERO MEMBER
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 22:53:27 »
คำสาปของHERO MEMBERละมั้งคะ ท่านแพนก็หายไปเลยด้วย

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 22:54:16 »
น้องแพนเค้าลบ User ไปแล้วครับ เนื่องจากมีคนบางคนเข้ามาหาเรื่อง *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Sawako Kuronuma

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เรียน เรียน เรียน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 23:38:51 »
เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า  HERO MEMBER  ของบอดกันครัช่วงนี้หายแวบกันไปหมดเลยครับ
ทั้งท่าน  พู  ท่าน  มารากัน   ท่าน วิน(มาบ้างเป็นครั้งคราว)  ท่าน เดามั่ว (หายไปนานเลยครับ) เหลือแค่ท่าน  กัสคเดียวเองครับตอนนี้อะครับ

อ่าวอ่านว่า มารากัน หรอ เราอ่านว่า มาแรงวันมาเป็นปี   *rip*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 23:58:54 »

อ่าวอ่านว่า มารากัน หรอ เราอ่านว่า มาแรงวันมาเป็นปี   *rip*
มาแรงวัน=แมลงวัน            ใช่รึเปล่านะ   *haha*

windyzero

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 00:02:47 »
ตามนั้นฮะ มะ แลง วัน

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 12:16:59 »
สงสัยไปกับสงกรานกานหมด
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 15:01:07 »
สงสัย"เมาแล้วกินตับ"ช่วงสงกรานต์มั้งครับ อาจจะโดนคุมขังอยู่ที่อิมเพลดาวน์เลเวล 1 ฮ่าๆๆๆ

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 17:50:39 »
สงสัย"เมาแล้วกินตับ"ช่วงสงกรานต์มั้งครับ อาจจะโดนคุมขังอยู่ที่อิมเพลดาวน์เลเวล 1 ฮ่าๆๆๆ
เลเวล5ครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Phoomi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • Gu rock!!!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 18:32:02 »
hero member โดน herobrine ลากเข้าเกมส์minecraftไปแล้วครับ *hoho* *hoho*
ชอบโบอาที่สุด!!!!

thepipman

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • กลุ่มโจรสลัดPippip ( ฮีโร่ผู้พิทักษ์ )
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 19:00:17 »
นั้นสิ ครับ หายหมดเลย

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 23:02:19 »
เลเวล5ครับ

งะ   ระดับฮีโร่ของบอดเราได้แค่เวลห้าเองหรอรับมันต้องเวลหกครับ(เลยออกมาไม่ได้ครับผิดข้อหาพาออกทะเลบ่อยเกินไปครับห้าาาาามีท่านวินกับท่านกัสที่หนีการตามจับพ้นเลยออกมาไห้เห็นกันบ่อยๆครับส่วนท่านอื่นๆก็.....)
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 23:13:52 »
เลเวล5ครับ

งะ   ระดับฮีโร่ของบอดเราได้แค่เวลห้าเองหรอรับมันต้องเวลหกครับ(เลยออกมาไม่ได้ครับผิดข้อหาพาออกทะเลบ่อยเกินไปครับห้าาาาามีท่านวินกับท่านกัสที่หนีการตามจับพ้นเลยออกมาไห้เห็นกันบ่อยๆครับส่วนท่านอื่นๆก็.....)

ผมคือ คนที่ซักวันจะเปน เจ้าแห่งการออกทะเล นะคับ  จะมาตายง่ายๆในคุกได้ยังไงกัน *hoho*

windyzero

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 00:14:29 »
ของผมต้อง เลเวล 10GT เท่านั้น *great*

v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

เผ่นละ *unbear* *unbear* *unbear* *unbear*