หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อน น้องแพน Pan D Ora  (อ่าน 24994 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: ลาก่อน น้องแพน Pan D Ora
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:42:19 »
คือ เราจะใช้ เพศ คุยกันเรื่อง วันพีซ ไปทำไมล่ะครับ ในเมื่อ เรามานั่งจิ้มคีบอร์ดกันในบอร์ดนี้ มันคงจะหาแฟนได้หรอกกระมัง *dead*

แค่เพียงทุกคน อ่านวันพีซ คุยกันเรื่องวันพีซ มันก็น่าจะเพียงพอแล้วนี่นา *great*

ป.ล. เรื่องมันผ่านมาแล้ว ก็ให้มันผ่านไป ใครอยูก็พูดคุยกันได้เช่นเดิม ส่วนคนที่ไป เราก็ห้ามเขาไมไม่ได้ แต่ถ้าจะกลับมา เราก็ยินดี *attack* *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 00:47:35 »
คือ เราจะใช้ เพศ คุยกันเรื่อง วันพีซ ไปทำไมล่ะครับ ในเมื่อ เรามานั่งจิ้มคีบอร์ดกันในบอร์ดนี้ มันคงจะหาแฟนได้หรอกกระมัง *dead*

แค่เพียงทุกคน อ่านวันพีซ คุยกันเรื่องวันพีซ มันก็น่าจะเพียงพอแล้วนี่นา *great*

ป.ล. เรื่องมันผ่านมาแล้ว ก็ให้มันผ่านไป ใครอยูก็พูดคุยกันได้เช่นเดิม ส่วนคนที่ไป เราก็ห้ามเขาไมไม่ได้ แต่ถ้าจะกลับมา เราก็ยินดี *attack* *haha*

คุน win ไม่น่ามาตอบเลย เลขตอบกระทู้ สวยเชียว 888  เป็นผมจะหยุดเล่นซะครึ่งเดือน  *haha* *haha*

ปล.แซวเล่นเล่นนะครับ
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 01:06:15 »
ผมสงสัยอย่างนึงครับ ถ้าเขาเป็นผู้ชายไม่ใช่ผู้หญิง เรื่องต่างๆจะยาวและเลยเถิดแบบนี้รึเปล่านะ  *้ัdoubt*

ผมว่าหนักกว่าเดิมอีกนะคับ  เพราะเจ๊แกใช้รูปผุ้หญิงขึ้นโปรไฟล์

ถ้าเปนผุ้ชาย คงจะโดนทักท้วงยาวเลยล่ะมั้งคับ  *disappoint*

พี่ชายเข้าใจคำถามผิดประเด็นแล้ว  *้ั์drinktea*

เอ๋.. หรือเราเข้าใจผิดหว่า ?
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 01:13:02 »
สงสัยผมจะเข้าใจผิดไปมั้งคับ  *rip*

Sawako Kuronuma

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เรียน เรียน เรียน
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 01:23:22 »
ผมสงสัยอย่างนึงครับ ถ้าเขาเป็นผู้ชายไม่ใช่ผู้หญิง เรื่องต่างๆจะยาวและเลยเถิดแบบนี้รึเปล่านะ  *้ัdoubt*

ผมว่าหนักกว่าเดิมอีกนะคับ  เพราะเจ๊แกใช้รูปผุ้หญิงขึ้นโปรไฟล์

ถ้าเปนผุ้ชาย คงจะโดนทักท้วงยาวเลยล่ะมั้งคับ  *disappoint*

พี่ชายเข้าใจคำถามผิดประเด็นแล้ว  *้ั์drinktea*

ปู่น่าจะหมายถึง ถ้าเป็นผู้ชายคงจะไม่ใส่ใจกันขนาดนี้หรือป่ะ    *้ัdoubt*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 01:39:00 »

ปู่น่าจะหมายถึง ถ้าเป็นผู้ชายคงจะไม่ใส่ใจกันขนาดนี้หรือป่ะ    *้ัdoubt*

Yeah !!
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 02:49:52 »
อยากหยุดอยู่นะครับ แต่หยุดไม่ได้

เหมือนเด็กได้กินขนมน่ะแหละ ขนมเข้าปากแล้วมันหยุดได้ที่ไหน -..-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 15:54:26 »
55 ช่างเปรียบ

nu-dawan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 20:19:53 »
ไม่ได้เข้ามาแป๊บ...........................................................................เดียว  มีสมาชิกหายไปหนึ่งท่าน

ไม่รู้อะไรหรอกนะคะ แต่เป็นกำลังใจให้  ถ้ามีโอกาศก็กลับมาลงเรือลำเดียวกันอีกนะคะคุณPan

ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

windyzero

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 21:06:48 »
น้อง ดา ตาหวาน ยังอยู่ ก็โอเคแล้วครับ *haha* *attack* *damage*

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 21:10:21 »

ฮ่าๆๆๆ 100 ปีที่ว่างเปล่า

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 22:06:12 »
อยากหยุดอยู่นะครับ แต่หยุดไม่ได้

เหมือนเด็กได้กินขนมน่ะแหละ ขนมเข้าปากแล้วมันหยุดได้ที่ไหน -..-
เปรียบเทียบได้เจ๋งมากครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 22:48:31 »

เปรียบเทียบได้เจ๋งมากครับ
ก็จริงนะ แต่เราสามารถออกทะเลได้อย่างสนุกเหมือนเดิมใช่ไหม *hoho*

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 23:21:07 »
รองดูสิสนุกดี http://up.liga.ir/images/6m7ux4qi4c6tyn7dvp1x.swf  *haha*

อยากจะบอกว่าผมเล่นในโน๊ตบุ๊คครับทีแรกผมคลิ๊กไปแล้วไม่ได้ดูไงครับอยู่ๆก็มีเสียง  ดังขึ้น  ดังเหมือนเสียงรดเบรคอะครับ
ทันใดนั้นผมกดปิดทุกหน้าต่างเลยคับแล้วรีบกดปุ่มปิดเครื่องโดยไม่ชัดดาวอ่าครับ  แล้วยกคอมขึ้นมาดูอ่าครับพลิกไปมาไม่มีอะไรเลยครับเลยเปิดไหม่แล้วมาติดไจกับกระทู้ที่ท่านไห้มาครับ  อยากจะขอไห้ท่าน  ลบ   ออกเถอะนะครับมันไม่ดีคับสงสารหลายๆคนที่อาจหลงกลครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 23:47:35 »
รองดูสิสนุกดี http://up.liga.ir/images/6m7ux4qi4c6tyn7dvp1x.swf  *haha*

อยากจะบอกว่าผมเล่นในโน๊ตบุ๊คครับทีแรกผมคลิ๊กไปแล้วไม่ได้ดูไงครับอยู่ๆก็มีเสียง  ดังขึ้น  ดังเหมือนเสียงรดเบรคอะครับ
ทันใดนั้นผมกดปิดทุกหน้าต่างเลยคับแล้วรีบกดปุ่มปิดเครื่องโดยไม่ชัดดาวอ่าครับ  แล้วยกคอมขึ้นมาดูอ่าครับพลิกไปมาไม่มีอะไรเลยครับเลยเปิดไหม่แล้วมาติดไจกับกระทู้ที่ท่านไห้มาครับ  อยากจะขอไห้ท่าน  ลบ   ออกเถอะนะครับมันไม่ดีคับสงสารหลายๆคนที่อาจหลงกลครับ

ผมเคยแต่แกล้งน้องครับ ตอนเด็กๆชอบแย่งเล่นคอมก้อเปิดโปรแกรมนี่ให้มันเล่นเลย   *haha* *haha*

แต่ถ้าน้องแกล้งผมนะครับ   

ผมตบหัวทิ่ม ครับ แกล้งอะไรไม่แกล้ง เตือนคนเอามาลงไว้ครับ  *attack* *attack*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ