หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณอยากได้ใครเป็นเจ้าสาวในวันพีช  (อ่าน 23911 ครั้ง)

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
Re: คุณอยากได้ใครเป็นเจ้าสาวในวันพีช
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 20:38:50 »
เราก็ ญ งั้นกระทู้นี้ขอผ่าน
อ่าวคุณpujeeเป็นผู้หญิงหรอเเนียนึกว่าผู้ชายซะอีก *shock*

เห็นบอกว่าเป็น ญ กันเยอะ ผมเลยบอกบ้างครับ ฮ่าๆ ไม่มีไร
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

bignaja123

• *
Re: คุณอยากได้ใครเป็นเจ้าสาวในวันพีช
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 21:12:55 »
เราก็ ญ งั้นกระทู้นี้ขอผ่าน
อ่าวคุณpujeeเป็นผู้หญิงหรอเเนียนึกว่าผู้ชายซะอีก *shock*

เห็นบอกว่าเป็น ญ กันเยอะ ผมเลยบอกบ้างครับ ฮ่าๆ ไม่มีไร

เป็น หญิงมีพวงนะครับ ผมเห็นมาแล้ว แอบมายืนฉี่ข้างๆผม *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 21:32:00 »
ผมชอบนามิ โรบิน โบอา วีวี่ บลาบลาบลา *dead* *rip* *nude*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 21:48:00 »
กระทู้แบบนี้  มันน่า . . .  *hoho*

ส่วนตัวแล้ว คิดว่า

1.โรบิ้น  สนใจแต่หนังสือกับประวัติศาสตร์ พูดน้อย ผมไม่ค่อยชอบคับ

2.นามิ  หน้าเงิน เดี๋ยวมันจะผลาญเงินผม หรือไม่ก้ขโมยไป เลยไม่เอา

3.วีวี่  คนนี้มีแววจะชอบโคซ่านะ เพราะมันเพื่อนกันแต่เด็ก เอาเปนว่าคนนี้ ขอผ่าน

4.โฮชิจัง  ขี้แง ยังเด็ก ความคิดยังไม่เท่าผุ้ใหญ่ ขอผ่าน

5.ทาชิงิ  อยุ่แต่กับดาบ ทำตัวเอ๋อๆ เพราะงั้น ไม่ไหว ๆ

6.บอนนี่  กินเยอะ กินจุ  อยุ่กับผม ผมคงเลี้ยงไม่ไหว เลยไม่เอา

7.เคมี่  เปนเงือก ต้องรอ30แน่ะ กว่าจะมีขา ทำไรบนบกก้ลำบาก ผ่านละกัน

8.เพโรน่า  ดูเหมือนจะทำอะไรไม่ค่อยจะเป็น แบบว่า ไม่เหมาะแก่การเปนแม่

9.ซาดี้จัง  ดูซาดิสม์เกินไป  เดี่ยวลูกเหนเดี่ยวจะเอาเปนตัวอย่างที่ไม่ดี เพราะงั้น ไม่เอา

เพราะงั้น จากที่ผมวิเคราะห์มาด้านบนด้วยเหตุผลทั้งหมดที่มี

ผมขอยกตำแหน่งเจ้าสาวของผมให้  "โบอา แฮนค๊อก"  แล้วกันคับ  มีความเปนผู้นำ ดูแลเอาใจใส่

สรุปแล้ว เหมาะกับการที่จะเปนแม่ของลูกและตัวอย่างที่ดีของลูกผมคับ

ถึงบางทีจะอารมณ์รุนแรงไปหน่อยก้เถอะ *hoho*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 22:22:30 โดย Augustz »

poonx9x8x7x6

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 21:59:13 »
เราก็ผู้หญิงครับ

"ครับ"    *shock* *shock* *shock* *shock* *shock*

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 22:14:55 »
ขอเลือก เพโรน่าคับ  *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

ข้าคือ god

nicorobin

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 22:15:36 »
อยากเปนอิสลามอะ จะได้มีเมีย4คน คือ

แฮนค็อก ให้เปนเมียหลวงเลย สวยที่สุดในเรื่อง

โรบิน อยา่กมีเมียน้อยฉลาดๆๆ

แคลิเฟอร์ สวยเ้ซ็กซี่ เสียดายโดนฟ้าผ่า ไหม้่เปนตอตะโกหมดแล้ว 55

ซินดี้จังแห่งอิมเพลดาวน์ ซาดิสม์ดี ชอบ 55

หัวหน้าผู้คุมคุกอิมเพลดาวน์นั้นเขาชื่อ ซาดี้จังจ้า..  *้ั์drinktea*

ถ้าซินดี้จังนั้นมันซอมบี้สาวใช้ผู้เกลียดจานที่ทริลเลอร์บาร์คละพี่ชาย

เออ จริงด้วย ขอโทดครับ รีบมากไปหน่อย 555 เผอิญกะลังนึกถึงแฮนค็อก เลยเมา

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 22:23:45 »
กระทู้แบบนี้  มันน่า . . .  *hoho*

ส่วนตัวแล้ว คิดว่า

1.โรบิ้น  สนใจแต่หนังสือกับประวัติศาสตร์ พูดน้อย ผมไม่ค่อยชอบคับ

2.นามิ  หน้าเงิน เดี๋ยวมันจะผลาญเงินผม หรือไม่ก้ขโมยไป เลยไม่เอา

3.วีวี่  คนนี้มีแววจะชอบโคซ่านะ เพราะมันเพื่อนกันแต่เด็ก เอาเปนว่าคนนี้ ขอผ่าน

4.โฮชิจัง  ขี้แง ยังเด็ก ความคิดยังไม่เท่าผุ้ใหญ่ ขอผ่าน

5.ทาชิงิ  อยุ่แต่กับดาบ ทำตัวเอ๋อๆ เพราะงั้น ไม่ไหว ๆ

6.บอนนี่  กินเยอะ กินจุ  อยุ่กับผม ผมคงเลี้ยงไม่ไหว เลยไม่เอา

7.เคมี่  เปนเงือก ต้องรอ30แน่ะ กว่าจะมีขา ทำไรบนบกก้ลำบาก ผ่านละกัน

8.เพโรน่า  ดูเหมือนจะทำอะไรไม่ค่อยจะเป็น แบบว่า ไม่เหมาะแก่การเปนแม่

9.ซาดี้จัง  ดูซาดิสม์เกินไป  เดี่ยวลูกเหนเดี่ยวจะเอาเปนตัวอย่างที่ไม่ดี เพราะงั้น ไม่เอา

เพราะงั้น จากที่ผมวิเคราะห์มาด้านบนด้วยเหตุผลทั้งหมดที่มี

ผมขอยกตำแหน่งเจ้าสาวของผมให้  "โบอา แฮนค๊อก"  แล้วกันคับ  มีความเปนผู้นำ ดูแลเอาใจใส่

สรุปแล้ว เหมาะกับการที่จะเปนแม่ของลูกและตัวอย่างที่ดีของลูกผมคับ ถึงบางทีจะอารมณ์รุนแรงไปหน่อยก้เถอะ *hoho*

แต่โบอา เขาดู หลงลูฟี่ มากกว่า วีวี่ ชอบ โคซ่า อีกนะคะ คุณแน่ใจแล้วหรอ คณพี่ออกัส  *hoho* *hoho* *hoho*

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 22:30:28 »
บิ๊ก มัม ทำไมไม่มีใครเลือกอะ - -*
ออกจะ หน้าร๊ากกกกอะะะะะะ *great*

1 2 3 ปลาฉลามขึ้นบก 4 5 6 จิ๊งจกยัดใส้
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

Sherva

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 22:36:09 »
บิ๊ก มัม ทำไมไม่มีใครเลือกอะ - -*
ออกจะ หน้าร๊ากกกกอะะะะะะ *great*

เราอีกหนึ่งคนที่จะไม่เลือกค่ะ  *great* *great* *great* *great*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 22:58:23 »
ผมก้อีกคน   ที่จะไม่เลือก บิ๊กมัม *hoho*

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 23:58:08 »
เจอคำถามนี้ ขอเป็นคนหลายใจได้มั๊ยอ่ะ คือแบบว่าคนเดียวคงไม่พออ่า เห็นหุ่นแต่ละคนแล้ว อึหือแม่เจ้า  *nude* *nude*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Sanjididami

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 00:01:47 »
หุ่นแฟร๊งกี้ก็ ซุปเปอร์นะ
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

Augustz

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 10:14:18 »
หุ่นแฟร๊งกี้ก็ ซุปเปอร์นะ

ออกแนวเบี่ยงเบนไปรึป่าวคับ *shock*

Sanjididami

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 10:32:20 »
หุ่นยนต์ไงครับ
มันทำท่า

SUPPER