หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเซอร์ไพรซ์(สปอยหลังtime-skip)เล็กน้อย  (อ่าน 8212 ครั้ง)

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ภาพเซอร์ไพรซ์(สปอยหลังtime-skip)เล็กน้อย
« เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 21:04:15 »
ภาพดังกล่าวคืออะไรดูกันเองง .......

หลายๆคนอาจจะเคยเห็นแล้วนะคะ *great* *great* *great*

ส่วนตัวอยากบอกว่าลอว์ โครตเท่!!!!

เครดิต : thaionepiece.com และ บอร์ดอาร์ลองปาร์ค

Sherva

• *
Re: ภาพเซอร์ไพรซ์(สปอยหลังtime-skip)เล็กน้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 22:20:30 »
คือ คิด แขนขาด แล้วใช่มั้ยยย
สม อยากซ่าดีนัก ตอนเข้าโลกใหม่ *haha* *haha* *haha*
 (   หลังจากเราพูดประโยคนี้หน้าเราคงแบบนี้สินะ *damage*)

โฮคิน ดัดผมซะเป็นลอนเลยยย แอบดูเป็นสาวว  *haha* *haha*
(และเป็นแบบนี้อีกรอบบ  *damage*)

คิลเลอร์ หนวด เฟริมม สองปีมานี้อยากรู็ว่ามันเคยถอดน่ากากมั้ยฟะ 5555
(อีกรอบ  *damage*)

ทรงผมพี่เดรก ทีเร็ก แอบแว๊นอย่างไรก็ไม่รู้  *hoho* *hoho*
(และอีกรอบ  *damage*)

หูฟัง อาพู อย่างเท่ อ่ะ *number1*

ลอว์ก็หล่อขึ้น เท่ขึ้น ดูดีขึ้น  *nude*  *nude*

บอนนี่ ออกจากคุกแล้ว ????

อูรุจิ ดูเกรียนขึ้น

ลูฟี่ ............

DipucCupiD

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: ภาพเซอร์ไพรซ์(สปอยหลังtime-skip)เล็กน้อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 23:39:26 »
โซโล ไปไหน  *้ัdoubt*

Sherva

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 23:46:12 »
พอดีวันถ่ายรูปหมู่โซโล หลงทางเลยหาทางไปสตูดิโอไม่ถูกมั้งคะ  *haha* *haha* *haha*

มีคนบอกมาอีกทีน๊าาา 555

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 23:55:01 »
พอดีวันถ่ายรูปหมู่โซโล หลงทางเลยหาทางไปสตูดิโอไม่ถูกมั้งคะ  *haha* *haha* *haha*

มีคนบอกมาอีกทีน๊าาา 555
*้ัิfootball* *dead*หลงทางสินะ *้ั์block*
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

Sherva

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 00:20:05 »
ภาพที่ให้ดูเป็นภาพที่อาจารย์โอดะวาดจริงๆนะคะ บางคนอาจจะคิดว่ามีคนวาดอื่นวาดมาเล่นๆรึป่าว เพราะฉะนั้น เป็นภาพจิงแน่นอน ซึ่งมีภาพมายืนยันอีกที 555

ลองเปลี่ยนเทียบกันก่อน TS ดูได้  *great* *great* *great*

เครดิต thaionepiece.com

Zombie land

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 01:28:14 »
   *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever* *้ัิfever*

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 04:42:51 »
ลอว์มันก็เท่ห์ดีอยู่หร่อกนะ,, แต่หมวกมันแบบว่า.. ถ้าเอาไอ่ปีกหมวกข้างหน้าออกนี่ชัดเลย นายเป็นเห็ดในมาริโอ้ใช่ป่ะ ?  *้ั์drinktea*

ส่วนคิลเลอร์ใครเจอฝากถามที นายเอาตามองจากรูไหนเหรอ สงสัยมานานมว๊ากก!!
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

happybox

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 10:46:00 »
 *damage* เหมือนคิดส์ จะได้แผลที่หน้าเพิ่มมานะ
รอยแผลคล้ายของแชงค์เลย คนทำคนเดียวกันรึเปล่าหว่า

stepstep

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 11:56:48 »
killer คือ กิง ลูกน้องเก่า ของ ดอนครีด

THETINz

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 13:09:01 »
คือ คิด แขนขาด แล้วใช่มั้ยยย
สม อยากซ่าดีนัก ตอนเข้าโลกใหม่ *haha* *haha* *haha*
 (   หลังจากเราพูดประโยคนี้หน้าเราคงแบบนี้สินะ *damage*)

โฮคิน ดัดผมซะเป็นลอนเลยยย แอบดูเป็นสาวว  *haha* *haha*
(และเป็นแบบนี้อีกรอบบ  *damage*)

คิลเลอร์ หนวด เฟริมม สองปีมานี้อยากรู็ว่ามันเคยถอดน่ากากมั้ยฟะ 5555
(อีกรอบ  *damage*)

ทรงผมพี่เดรก ทีเร็ก แอบแว๊นอย่างไรก็ไม่รู้  *hoho* *hoho*
(และอีกรอบ  *damage*)

หูฟัง อาพู อย่างเท่ อ่ะ *number1*

ลอว์ก็หล่อขึ้น เท่ขึ้น ดูดีขึ้น  *nude*  *nude*

บอนนี่ ออกจากคุกแล้ว ????

อูรุจิ ดูเกรียนขึ้น

ลูฟี่ ............

*number1*  *number1*  *number1*

( รึ บอนนี่ จะทำงานไห้รัฐบาลเลยไม่ถูกจับ )

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 13:56:50 »
อ้าวเจ๊บอนนี่คนสวยออกจากอิมเพลย์ดาวน์แล้วหรอ แต่สภาพของทุกคนดูดีขึ้นนะ ยกเว้นคิด คนเดียวที่มันอับลัก ลง *haha* *haha*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Sherva

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 22:30:58 »
อ้าวเจ๊บอนนี่คนสวยออกจากอิมเพลย์ดาวน์แล้วหรอ แต่สภาพของทุกคนดูดีขึ้นนะ ยกเว้นคิด คนเดียวที่มันอับลัก ลง *haha* *haha*
เพราะว่า พี่คิดแกดันซ่า ไงคะ  *haha* *haha* ถ้าอยู่อย่างสงบเสงี่ยมเรียบร้อยแบบ พี่ลอว์ คงหล่อ แบบพี่ลอว์ *number1* *number1* <<< พี่ลอว์ เรียบร้อย ????

*hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 22:40:41 »
สงสัย คิด จะเป็นน้ำอัดลมรุ่นใหม่ที่ ซ่า ได้ตลอดเวลาแหละครับ
เออ สงสัยพี่เค้าจะชอปกินน้ำอัดลมจริงๆแหละ ลงทุนตัดแขนตัวเองทิ้งแล้วเอา กระป๋องมาทำแขนแทนเลย  *hoho*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Sherva

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 23:10:53 »
สงสัย คิด จะเป็นน้ำอัดลมรุ่นใหม่ที่ ซ่า ได้ตลอดเวลาแหละครับ
เออ สงสัยพี่เค้าจะชอปกินน้ำอัดลมจริงๆแหละ ลงทุนตัดแขนตัวเองทิ้งแล้วเอา กระป๋องมาทำแขนแทนเลย  *hoho*

*number1* *number1* *number1* *number1* *number1*