หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ความสุภาพบุรุษของซันจิ  (อ่าน 5487 ครั้ง)

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ความสุภาพบุรุษของซันจิ
« เมื่อ: พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 22:23:33 »
คือ เราก็รู้ๆกันอยู่นะว่าซันจิ เขาไม่ทำร้ายผู้หญิง และยึดถือนโยบายของตัวเองเป็นอย่างมากกก
แต่ เราสังเกตุว่า ผู้ชายคนอื่นๆ ในกลุ่มหมวกฟางเขาก็ไม่ทำร้ายสุภาพสตรีเหมือนกัน ถ้ามีก็น้อยมากกๆ อย่างตอนลูฟี่ชกหน้า วีวี่ เงี๊ยแต่ใครดูก็รู็ว่าเขาชกเพื่อ เรียกสติ อะไรแบบนี้     

คือที่เราต้องการบอกจริงๆ นอกจากซันจิ สมาชิกกลุ่มหมวกฟางคนอื่นๆ เขาก็เป็นสุภาพบุรุษ นะ *great* *great*

กระทู้นี้ไร้สาระ ข้ามไปเถอะ ขอบคุณที่ อ่านนน  *glad* *glad* *glad*

*dead* *dead* *dead* *dead*

Sherva

• *
Re: ความสุภาพบุรุษของซันจิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 14:30:12 »

*hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 14:59:26 »
บรู๊คก็เป็นสุภาพบุรุษครับ จะดูกางเกงในผู้หญิงก็ขออนุญาติก่อนด้วย

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 15:00:51 »
บรู๊คก็เป็นสุภาพบุรุษครับ จะดูกางเกงในผู้หญิงก็ขออนุญาติก่อนด้วย

มีมารยาท โคตร *number1*

KJ_supergigz

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • แค่อยากเป็นคน"ใช้ชีวิต"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 02 เม.ย. 2012 เวลา 02:05:21 »

*haha* *haha* *haha*555555555 *haha* *haha* *haha*

แต่เชื่อผมมั๊ย ว่าชั้นต่อไปบรู๊คมันไม่ขอแน่ *nude* *nude*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 02 เม.ย. 2012 เวลา 10:26:01 »

*haha* *haha* *haha*555555555 *haha* *haha* *haha*

แต่เชื่อผมมั๊ย ว่าชั้นต่อไปบรู๊คมันไม่ขอแน่ *nude* *nude*

ฟันธงได้เลย *dontknow*

แต่ว่า บรูคมันจะเอาอะไรทำแบบนั้นล่ะ ตัวมันก้เหลือแต่กระดูกนี่ จิงมั้ย  *shock*

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 13:11:23 »
ซันจิแม้งสุดๆแล้ว สวยๆอย่างคาริเฟอกับคุณโบนเคตอนแปลงร่างผมก็เข้าใจนะว่ามันเตะไม่ลงจิงๆ แต่ไอ้ไม่สวยอย่างยัยหมูซอมบี้มันน่าจะยกเว้นหน่อยเน้อ  *great* *great* *glad* *glad*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new