หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่ากราฟฝีมือระดับไหนครับ  (อ่าน 52659 ครั้ง)

Tutt

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: คิดว่ากราฟฝีมือระดับไหนครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 04:40:17 »
บางคนอาจจะบอกว่าดูไม่ออก เพราะ ไม่เก่งคณิต - - คนล่ะกราฟ *disappoint*

เก่งแค่ไหนก็ไม่ต่างอะไรกับถามว่าพี่แช่งกุดเก่งแค่ไหน คือระดับที่ว่าไม่ต้องมีผลประสาท ปีศาจ!!! *haha* แต่ยังมายืนบนจุดนี้ได้

หรือถ้ามีอย่างไรตามทั้ง2ก็เป็น1ในบุคคนที่ถูกอุบไว้รวมไปทั้งพี่เจ่อร์และพี่กอนด้วย

mickboy4

• *
Re: คิดว่ากราฟฝีมือระดับไหนครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 20:21:11 »
กราฟ เคยได้รับการเสนอเป็นพลเอก หรือ จอมพล หลายครั้ง และ ปฏิเสธมาตลอด เพราะไม่อยากได้ยศที่สูงกว่านี้ และ พลเอกคุซัน<อาโอคิยิ> บอกว่า กราฟ เท่จัง

NaTTaJaK

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 20:55:45 »
กราฟ เคยได้รับการเสนอเป็นพลเอก หรือ จอมพล หลายครั้ง และ ปฏิเสธมาตลอด เพราะไม่อยากได้ยศที่สูงกว่านี้ และ พลเอกคุซัน<อาโอคิยิ> บอกว่า กราฟ เท่จัง

นั่นเพราะกาฟรักอิสระครับไม่ยึดติดครับเลยปฏิเสธทุกข้อกล่าวหาครับ เอ๊ยทุกคำชวนสิ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 23:24:40 »
ทั้งกองทัพเรือ มีแค่ เซนโงคุคนเดียวที่พอจะสู้กับการ์ปได้ครับ  *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

jinxy1

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 23:38:01 »
ถึงกราฟจะเเก่แต่ฝีมือไม่ได้ตกหรอกคับ 3พลเอกก็ไม่ได้กินหรอกเพราะถ้าจำไม่ผิด กราฟมีฮาคิด้วยนิน่าจะเหนือกว่าผลปีศาจ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 00:03:13 »
เก่งระดับจอมพลคราฟ *damage* *attack* *damage* *shock* *hoho*
ใช่ๆ  *attack*

lionkinging2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • I'am Ñîght
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ส. 26 พ.ค. 2012 เวลา 12:11:38 »
ถามว่าระดับไหน?
ต้องถามถามก่อนว่า ตอนหนุ่ม หรือปัจจุบัน
ถ้าตอนหนุ่มก็กินขาดอ่ะครับ สูสีกับโรเจอร์ คิดดูแล้วกันนะครับ โรเจอร์เก่งขนาดไหน ถึงจะไม่ได้เปิดเผยมากก็เถอะแต่ลองดูจากหนวดขาวเป็นตัวอย่างนะครับ หนวดขาวเคยสู้กับโรเจอร์แบบสูสีนะครับตอนหนุ่มๆน่ะ
ที่หนวดขาวแพ้หมาแดงก็เพราะแก่ด้วยเหมือนกันครับ ลองให้มันอายุเท่าๆกันสิไม่ก็ ให้หนวดขาวยังหนุ่มๆ อาคาอินุ แพ้ขาดลอยแน่ๆ *damage*
แต่ตอนนี้แก่แล้วครับ แต่ก็ยังเก่งอยู่นะ แต่ถ้าสู้แบบกินเวลาไปเรื่อยๆยังไงก็แพ้ครับ แพ้ความชราของตัวเองคับ *shock*

เพราะงั้นพวกแก่ๆในปัจจุบัน จึงเป็นได้แค่ตำนานครับ ถ้าให้ไล่เก็บพวกรุกกี้หน้าใหม่ที่ยังไม่เก่งมากก็ไหวครับ(ค่าหัวไม่เกิน 400 ล้าน)แต่ถ้ามากกว่านี้ก็ต้องให้ตอนหนุ่มๆอ่ะครับ
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

Zombie land

• *
  • ช่องว่างระหว่างนิ้วมือของเรา มีไว้เพื่อไม่ไห้เรามีพังผืดเหมือนเป็ด
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ส. 26 พ.ค. 2012 เวลา 18:41:32 »
กราฟ  กากสุด ในกองทัพ แล้ว 5555

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ส. 26 พ.ค. 2012 เวลา 18:53:34 »
กราฟ  กากสุด ในกองทัพ แล้ว 5555
ถ้าอย่างกาฟกากแล้วพวกลิ่วล้อจะเรียกว่าอะไร *shock*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

uphero

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 01:12:15 »
กราฟเก่งกว่า3พลเอกคับ แต่กับเซนโง่คุนี้น่าจะพอวัดกันได้ ส่วนตอนนี้ยังไงก็เก่งกว่าอยู่คับที่หนวดขาวมันแพ้เพราะบาดเจ็บจากโดนแทงแล้วเป็นโรคที่ต้องให้น้ำเกลืออยู่แล้ว ไม่ได้ฟิตแบบพวกเรลี่ กราฟ เซนโงคุ ถ้าพวกนี้ไม่เป็นโรคถึงแก่ก็ยังชนะได้คับ แต่ถ้าหนุ่มๆเรลี่เคยบอกว่าสู้กับพลเอกไปด้วยไปช่วยลูฟี่ที่กำลังหนีคุมะอยู่ไปด้วยยังได้เลยแปลว่าหนุ่มนี้กินขาดกว่าตอนนี้มาก

Aofapp

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 02:31:32 »
ต้องถามถามก่อนว่า ตอนหนุ่ม หรือปัจจุบัน
ถ้าตอนหนุ่มก็กินขาดอ่ะครับ สูสีกับโรเจอร์ คิดดูแล้วกันนะครับ โรเจอร์เก่งขนาดไหน ถึงจะไม่ได้เปิดเผยมากก็เถอะแต่ลองดูจากหนวดขาวเป็นตัวอย่างนะครับ หนวดขาวเคยสู้กับโรเจอร์แบบสูสีนะครับตอนหนุ่มๆน่ะ
ที่หนวดขาวแพ้หมาแดงก็เพราะแก่ด้วยเหมือนกันครับ ลองให้มันอายุเท่าๆกันสิไม่ก็ ให้หนวดขาวยังหนุ่มๆ อาคาอินุ แพ้ขาดลอยแน่ๆ *damage*
แต่ตอนนี้แก่แล้วครับ แต่ก็ยังเก่งอยู่นะ แต่ถ้าสู้แบบกินเวลาไปเรื่อยๆยังไงก็แพ้ครับ แพ้ความชราของตัวเองคับ *shock*

เพราะงั้นพวกแก่ๆในปัจจุบัน จึงเป็นได้แค่ตำนานครับ ถ้าให้ไล่เก็บพวกรุกกี้หน้าใหม่ที่ยังไม่เก่งมากก็ไหวครับ(ค่าหัวไม่เกิน 400 ล้าน)แต่ถ้ามากกว่านี้ก็ต้องให้ตอนหนุ่มๆอ่ะครับ

หนวดขาวแพ้หมาแดงตอนไหนหว่า - -
ชนะไม่ใช่เรอะแต่ไม่ขาดรอย มันเจือกขึ้นมาได้อีกที่โดนตบลงไปในทะเลน้ำแข็ง
หนวดขาวไม่ได้แพ้ใครเลย แพ้สังขารตัวเอง
แล้วหนวดดำก็สู้ไม่ได้เลยถ้าไม่มีลูกน้องมันมาช่วยลุมยิงลุมฟันกันซะขนาดนั้นไม่ตายหรอก เหอๆ

rongsawat

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 04:14:35 »
ให้เก่งกว่า เรลี่หน่อย

lionkinging2

• *
  • I'am Ñîght
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 08:53:05 »

หนวดขาวแพ้หมาแดงตอนไหนหว่า - -
ชนะไม่ใช่เรอะแต่ไม่ขาดรอย มันเจือกขึ้นมาได้อีกที่โดนตบลงไปในทะเลน้ำแข็ง
หนวดขาวไม่ได้แพ้ใครเลย แพ้สังขารตัวเอง
แล้วหนวดดำก็สู้ไม่ได้เลยถ้าไม่มีลูกน้องมันมาช่วยลุมยิงลุมฟันกันซะขนาดนั้นไม่ตายหรอก เหอๆ
ก็ใส่ครับ แพ้สังขารนั่นแหละ ตอนแรกอาคาอินุมันยังไม่แพ้นี่ครับ มันแค่ลงไปนอนกองเฉยๆ (จำพวกเดียวกับลูฟี่ อึดกว่าแมลงสาบ)
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: จ. 28 พ.ค. 2012 เวลา 12:58:51 »
ผมว่า ถ้าหนวดขาวยังเอ๊าะๆอยุ่ล่ะก้  อินุไม่รอดหรอก  *attack* *attack*

21141

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: จ. 28 พ.ค. 2012 เวลา 20:38:02 »
ผมว่า ถ้าหนวดขาวยังเอ๊าะๆอยุ่ล่ะก้  อินุไม่รอดหรอก  *attack* *attack*
อินุมันก็บอกอยู่ว่าหนวดขาวแก่ไปเยอะ คนในยุคสมัยแกตายกันไปหมดแล้ว ถ้าหนุ่มๆคงแบบว่าทำลายล้างโลกสบายๆ *number1*