หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

เป็นไปได้ไหมที่ ลอว์ กับ ซาโบะ จะเป็นคนคนเดียวกัน????

เป็นไปได้
6 (31.6%)
ไม่มีทาง
13 (68.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 19

ปิดการโหวต: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 09:03:20

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้ไหมที่ ลอว์ กับ ซาโบะ คือคนคนเดียวกัน?????  (อ่าน 20189 ครั้ง)

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: เป็นไปได้ไหมที่ ลอว์ กับ ซาโบะ คือคนคนเดียวกัน?????
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 20:29:58 »
เจ้ยย.. ไม่ใช่ฮะต้อง RCA!!  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

bigza000

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: เป็นไปได้ไหมที่ ลอว์ กับ ซาโบะ คือคนคนเดียวกัน?????
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 20:32:29 »
แต่ดูๆซาโบะผมสีเหลืองๆทองๆน้า ลอว์ดำเชียว *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 20:33:40 »
ต้องตรวจ NBA ให้รู้กันไปเลยครับ
NBA มันบาสไม่ใช่รึไง

เจ้ยย.. ไม่ใช่ฮะต้อง RCA!! 
อันนี้ก้ไม่ใช่ อันนี้รุ้สึกว่าจะอยุ่แถวสีลมเยอะนะ

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 20:36:25 »
สีผมกับวันเกิดไม่ตรงกันแค่นี้ก็น่าจะยืนยันได้แล้วนะพี่ชาย..  *้ั์drinktea*
ตอนโดนระเบิดนั้นแรงระเบิดมันไปกระตุ้นเม็ดสีที่เซลล์ผมครับ

ส่วนเรื่องวันเกิด แรงระเบิดทำให้ความจำเสื่อม ดราก้อนเลยตั้งวันที่ช่วยชีวิตไว้ให้เป็นวันเกิดแทนซะเลย

ปล.ผมช่วยแถให้ครับ *great* *great* *great*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 21:55:09 »
อันนี้ก้ไม่ใช่ อันนี้รุ้สึกว่าจะอยุ่แถวสีลมเยอะนะ
แถวสีลมคงไม่ใช่ RCA ละ.. นั่นมัน GAY!!   *้ั์uppercut*

ตอนโดนระเบิดนั้นแรงระเบิดมันไปกระตุ้นเม็ดสีที่เซลล์ผมครับ

ส่วนเรื่องวันเกิด แรงระเบิดทำให้ความจำเสื่อม ดราก้อนเลยตั้งวันที่ช่วยชีวิตไว้ให้เป็นวันเกิดแทนซะเลย

ปล.ผมช่วยแถให้ครับ *great* *great* *great*
ถ้าอ.โอดะจะเฉลยมาแบบนี้ล่ะก็..   *disappoint*

ป่ะ

Anan Anwar - ta lueng / อนัน อันวา - ตะลึง
เพลงไม่เท่ห์เลยพี่ชาย.. มันต้องยั่งงี้เซ่!!  *้ั์drinktea*

http://youtu.be/C5nc6nqMflc
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Augustz

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 21:59:39 »
โถ่ RCA ก้มีเยอะไป ผมว่าข้าวสารGAY เยอะกว่าสีลมอีกนะ

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 22:07:27 »
โถ่ RCA ก้มีเยอะไป ผมว่าข้าวสารGAY เยอะกว่าสีลมอีกนะ

อ่าวเร๊ออ.. ไม่ทันสังเกตุแฮะ มองแต่ผู้หญิง!!  *้ั์drinktea*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 22:10:45 »
ผมก้มองแต่ผุ้หญิง ตอนนั้นมันสงกราน ที่ผมไปอ่ะ
มัวแต่มองผุ้หญิงไง เลยโดนมันแต๊ะอั๋ง โอ๊ะ อย่าพูดเลย  เรื่องมันเศร้า *glad*

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 22:36:40 »
ถ้าสงกรานต์ปีนี้ต้อง.. บุรีรัมย์!!  *้ั์drinktea*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 22:41:11 »
โอ้ว ก๊อด   บุรีรัมย์ *rip*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 01:21:03 »
ถ้าสงกรานต์ปีนี้ต้อง.. บุรีรัมย์!!  *้ั์drinktea*

แล้วเจอกันที่  บุรีรัมย์  นะครับ...  ว่าแต่เอามากี่คนหว่า (มีเก็บตั๋วมะ...ถ้ามีเท่าไรอ่ะ รู้รายละเอียดป่าว เอาแบบ VIP นะ)  *hoho*

Nabonginw

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 03:49:37 »

แล้วเจอกันที่  บุรีรัมย์  นะครับ...  ว่าแต่เอามากี่คนหว่า (มีเก็บตั๋วมะ...ถ้ามีเท่าไรอ่ะ รู้รายละเอียดป่าว เอาแบบ VIP นะ)  *hoho*
*attack* *attack*รู้นะว่าคิดไร555ผมก็เหมือนกัน *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 04:01:26 »

จะไปดูเมียคุณเนวิน เล่นน้ำกันละสิ หึ!! รู้ทันหรอก

Ebisu Muscats - Banana Mango High School Full PV
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 08:12:24 »
ผมว่า
ที่เป็นไปได้เพราะ
ดราก้อนอาจเปลี่ยนประวัติของลอว์(ซาโบะ)ก็ได้นะครับแล้วพาไปทามสันยกำไปหน้าย้อมสีผมรึอะไรสักอย่างนี่แหละครับ
แล้วค่อยส่งมาเปนสปายอ่าครับ(ก่อนจะหลอกศัครูต้องหลอกพวกเดียวกันไห้ได้ซะก่อน)ก็คือเหตุที่ลูฟี่จำซาโบะไม่ได้อ่าครับเพราะซาโบะแกล้งทามเป็นศัตรูกัน
เรื่องวันเกิดนั้นผมว่าาาาระดับดร้าก้อนน่าจะใช้อำนาจมืดเปลี่ยนแปลงได้นะครับ(สั่งลูกน้องที่สปายยุแก้ไขประวัติอ่าครับไม่ก็เพิ่มประวัติของลอว์เข้าไปอ่าครับ)
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^