หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ!!! ไม่รู้ว่าเพื่อนๆรู้กันรึยังนะครับ วันพีซเราได้ถูกบรรจุเข้าไปในรายการแฟนพันธุ์แท้แล้วครับ  (อ่าน 13141 ครั้ง)

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ใครที่สนใจอยากลองสมัครเข้าร่วมการแข่งขันลองดูรายละเอียดได้ตามลิ้งค์ข้างล่างนะครับ คน Pann จะสมัครไหมเอ่ย แต่ผมว่า ถ้าคุtong1412สมัคร ต้องได้แชมป์แน่ๆเลยครับ ^^

http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%81%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B8%B8%E0%B9%8C%E0%B9%81%E0%B8%97%E0%B9%89-2012-Fanpantae-2012/279015832147994?sk=friendactivity

panndora

• บุคคลทั่วไป
โอ๊ย...จะเอาอะไรไปสู้คนอื่นละคร๊า!!
ถ้าไปแข่งคงแพ้ตั้งแต่รอบแรกชัวร์คะ เจอโจทย์เปิดรูปให้บอกชื่อในสามวิ ก้ไม่ต้องละเราอะ
หลุดโผแน่นอน เพราะเราขี้ตื่นเต้น มากม๊าก!! ต้องเผลอบอกชื่อผิดชัวร์ :)
แถมคนอื่นที่เขาเทพๆก็ยังมีอีก พวกพี่ใน THAI-OP คงไปกันตรึมคะ!!

marangone

• *
ผมก็ว่าน่าจะเป็นคนในบอร์ด TOP แน่เลย บอร์ดนั้นเค้าเก่งกันสุดยอดมากๆ โดย เฉพาะ TLK นี่ สุดๆ แต่บอร์ดเราก็มีคุณ tong1412 นะ สูสีกันอยู่^^

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

big-007008

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ใครไปก้อ สู้ๆๆเด้อ  หมวดถามตอบ คงสนุกเนอะ ลองภูมิ กันน่าดู ดีล่ะ เราจะได้ความรู้เพิ่มกันไง
คุน Pan ไม่ไปหรอ น่าจะไหวอยู่นะครับ

かわいい

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เริ่มคำถามข้อที่ 1 วันพีชวางแผงเล่มแรก ปีอะไร วันที่เท่าไร เดือนอะไร? *rip*

panndora

• บุคคลทั่วไป

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เลิกดูไปราวๆ จะ 10 ปีแล้วล่ะ แฟนพันธุืแท้อะไรเนี่ย - -*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Vin D Sel

• *
หมวดจิ๊กซอว์เปิดมาเจอแพนด้าแมนซ่อนอยู่ล่ะมีฮา

bignaja123

• *
 *great* น่าสนใจจะรอชมว่ามีคำถามอะไรเด็ดๆ บ้าง  แต่ถ้าคุณ tong1412 ไป แข่งด้วยนี้ ผมไม่ดูละ  เพราะ รู้แล้วว่าใครได้ แชมป์  *number1*

*hoho* *hoho* *hoho* *hoho*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

BoaDHandcock

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Love roronora zorO
 *great* *great*เอาใจช่วยผู้ที่มีภภูมิปัญญาภูมิความรู้ของวันพีชทั้งหลายนะคะเอาใจช่วยค่ะสู้ๆ!!!!

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
คำถาม ตั้งแต่เล่มแรกจนปัจจุบัน ลูฟี่ พูดคำว่า โกมุ โกมุ กี่ครั้ง ??  *hoho*
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

BoaDHandcock

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Love roronora zorO
เอิมมมจะออกิากาศวันไหนบอกด้วยเด้อพี่น้องงงงจะไปดูความเทพพพ *number1*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
คำถาม ตั้งแต่เล่มแรกจนปัจจุบัน ลูฟี่ พูดคำว่า โกมุ โกมุ กี่ครั้ง ??  *hoho*
ดูคำถามเค้า
ลูฟี่เองยังตอบไม่ได้เลยมั้ง

marangone

• *
คำถามแจ๊คพอท ตั้งแต่เล่ม 1-60 SIC มีการแปลผิดพลาดทั้งหมดกี่ครั้ง

คนเข้าร่วมแข่งขัน : ขอไวท์บอร์ด 10 แผ่น ครับ

ป.ล มุกจาก พันทิพครับ ^^