หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันแท้ one piece  (อ่าน 8422 ครั้ง)

jokiller

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
แฟนพันแท้ one piece
« เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 17:23:07 »

แฟนพันแท้ one piece จะมาวันศุกร์นี้รึป่าวคับ

( อยากดูมาก )

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: แฟนพันแท้ one piece
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 18:40:18 »
คิดว่าน่าจะยังไม่ใช่ศุกร์นี่นะคะ เพราะว่า ทางรายการเขายังตกลงกับญี่ปุ่น ไม่เรียบร้อยเลย คิดว่าอาจจะอาทิตย์หน้าอีกหน้าหนึ่งอะคะ  *great* *great*

KUDOS

• *
  • OBEY !!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 19:04:25 »
คิดว่าน่าจะยังไม่ใช่ศุกร์นี่นะคะ เพราะว่า ทางรายการเขายังตกลงกับญี่ปุ่น ไม่เรียบร้อยเลย คิดว่าอาจจะอาทิตย์หน้าอีกหน้าหนึ่งอะคะ  *great* *great*
   *great* *great*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 19:28:26 »
เราต้องรอไปก่อนนะครับ !  *glad* *glad*

อาทิตย์นี้ " เเมนนี่ ปาเกียว " น่ะครับ  *shock*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

champ

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 19:44:44 »
เราต้องรอไปก่อนนะครับ !  *glad* *glad*

อาทิตย์นี้ " เเมนนี่ ปาเกียว " น่ะครับ  *shock*
วันไหน เจอไคร กี่โมงครับ บอกผมด้วยครับ

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 19:46:43 »
วันศุกร์นี้ ครับ !

เวลา 23.00 น. (มั้ง) ช่อง 5 ครับ...

*haha*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

jokiller

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 22:56:56 »

ถ้าเปลียนแปลงบอกด้วยคับ  *haha*

Dragon

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 22:58:39 »
 *dontknow*

Sawako Kuronuma

• *
  • เรียน เรียน เรียน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 23:03:18 »

รางวัลนี่จากญี่ปุ่นด้วยป่าวอ่ะค่ะ   *great*

BlackNomYen

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 23:20:08 »

รางวัลนี่จากญี่ปุ่นด้วยป่าวอ่ะค่ะ   *great*
*great*

jokiller

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ศ. 18 พ.ค. 2012 เวลา 14:02:34 »

ถ้าใครไปแข่งมาบอกกับด้วยอยากดู  *great*