หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้เรื่อง ปูกราฟ  (อ่าน 11187 ครั้ง)

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: อยากรู้เรื่อง ปูกราฟ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 20:30:01 »
ปู่กาฟน่าจะแก่กว่าเซ็นโงคุหลายปี ในสมัยโรเจอร์ตอนนั้นปู่กาฟแกก็เริ่มงอกแล้วนะ..  *้ั์drinktea*
คนนะครับไม่ใช่ถั่วงอก จะได้งอกได้ อิอิ

โอ๊ะ! ขออภัยตั้งใจจะพิมพ์ว่า "หงอก" น่ะพี่ชาย..  *้ั์drinktea*
แซวเล่นครับ พอดีเข้ามาแล้วไม่รู้จะเล่นมุขไรดี ฮ่าๆๆๆ

Sawako Kuronuma

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เรียน เรียน เรียน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 22:10:25 »

จากรูปจะเห็นได้ว่าเซนโงคุใส่หมวก การ์ปไม่ใส่หมวก

ผมเลยได้ข้อสรุปว่า การ์ปโดนแดดเลียผมครับสีมันเลยซีด *number1*

รูปน่ารักดี ฮ่า ฮ่า

ถ้าเป็นชีวิตจริงปู่การ์ปคงจะเครียดจริงๆล่ะ ตัวเองมีตำแหน่งเป็นที่เคารพในกองทัพ

แต่ลูกชายเป็นนักปฏิวัติก่อกบฎกับรัฐบาล แถมหลานชายที่รักที่หวังจะให้เป็นทหารเรือกลับเป็นโจรสลัดซะนี่   *disappoint*

SWIFT

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 22:44:43 »
เซ็นโงคุเค้า โกกผมดำ ครับ  *dontknow* *dontknow*

Emadness

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 00:00:55 »
แกแต่ยังเก่งนะคับ  *great*

ขนาดไม่ได้กินผลปีศาจ