หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า HERO MEMBER  (อ่าน 10518 ครั้ง)

ValkyrieMons

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า HERO MEMBER
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 00:45:27 »
ผมทันอยู่นะ ท่าน Pan D Ora กะท่าน marangone เมื่อก่อนตอบกระทู้กันมันส์มากกกก ท่านแพนก็แปะรูปแหลกลาญ ตอบแบบฉะฉานมาก ท่านแมลงวันความรู้แน่นเอี๊ยดดด ตอบได้แทบทุกเรื่อง  *great*  *number1*ตอนนั้นผมยังอ่านเฉยๆ ไม่ได้มายุ่งอะไรมากมาย การ์ตูนออกอาทิตย์ละตอน ผมเข้าวันละหลายรอบมาอ่านกระทู้ จะได้เข้าใจหลายๆเรื่องในวันพีช ท่านแพนโดนหาเรื่อง แล้วทั่นมาแรงวันไปไหนอ่ะครับ  *glad*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: เกิดอะไรขึ้นกับเหล่า HERO MEMBER
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 01:11:43 »
ผมทันอยู่นะ ท่าน Pan D Ora กะท่าน marangone เมื่อก่อนตอบกระทู้กันมันส์มากกกก ท่านแพนก็แปะรูปแหลกลาญ ตอบแบบฉะฉานมาก ท่านแมลงวันความรู้แน่นเอี๊ยดดด ตอบได้แทบทุกเรื่อง  *great*  *number1*ตอนนั้นผมยังอ่านเฉยๆ ไม่ได้มายุ่งอะไรมากมาย การ์ตูนออกอาทิตย์ละตอน ผมเข้าวันละหลายรอบมาอ่านกระทู้ จะได้เข้าใจหลายๆเรื่องในวันพีช ท่านแพนโดนหาเรื่อง แล้วทั่นมาแรงวันไปไหนอ่ะครับ  *glad*
เราเสียดายคนที่มีความรู้ โดนไอ้พวกบ้าๆมาหาเรื่อง พอไอ้บ้านั่นโดนว่ามั่ง(ว่านะไม่ใช่ด่า)มันสวนกลับดัวยคำหยาบ

lumpoon

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชอบมาก ม๊าก ๆๆๆ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 08:36:30 »
บางครั้งบางทีก็อย่างว่านะโลก ไร้ขอบเขต แต่พอท่านแพนหายไปเริ่งเซ็งจังนะ มันจะรูปอะไรจะไปสนทำไมเพราะบางคนก็ไม่เคยโพสรูปตัวเองสักครั้งก็มี *shock*