หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อน Time skip คุณว่าใครถูกส่งไปที่ไหนซวยที่สุด????  (อ่าน 11373 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ก่อน Time skip คุณว่าใครถูกส่งไปที่ไหนซวยที่สุด????
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 03 เม.ย. 2012 เวลา 23:35:49 »
นั่นสิน่ะ ซันจิฝึกตลอดสองปี ในโดมDOM ROOM~ ตุ๊ด น่าสงสารจิง เกราะกะเทย สงสัยป่ะครับ ทำไม มีเเต่คนเก่งๆ ใช้ขาต่อสู้ ?

กระเทยอาจะเชี่ยวชาญกระบวนท่าต่างๆ มากกว่าคนทั่วไปมั่ง    อย่าคิดลึกนะครับ

ดูอ่าง Mr.2  สิ
ใครก็ว่าซันจิ จิงป่ะ?  *disappoint* น่าสงสารมาก วิ่งจนเดินชมจันทร์ได้  *glad*

อันนี้ผมอ่านแล้วฮาบวกสงสารจิงๆ  ตอนวิ่งแล้วลอยขึ้นไปได้เนี่ย  *haha* *haha* *haha* *haha*

คิดได้ไง *hoho*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ