หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

คิดแบบไหนครับ

อยาก รู้ตอบจบวันพีช
0 (0%)
ไม่อยากให้จบ อยากดูไปเรือยๆ
6 (66.7%)
 อยากรู้ แต่ไม่อยากให้จบ สองจิตสองใจ
3 (33.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

ปิดการโหวต: พ. 10 เม.ย. 2013 เวลา 23:46:47

ผู้เขียน หัวข้อ: มาโหวตกัน คุณอยากรู้ตอบจบของวันพีชหรือไม่อยากรู้?  (อ่าน 6096 ครั้ง)

Sanjididami

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
มาโหวดกันเนาะ อยากรู้ตอนจบให้มัน จบๆไป
หรืออยากให้ มันมีมาเรื่อยๆ  มันเป็นคำถามที่หนักอกหนักใจ
แต่ผมอยาหรู้มากเลยครับคุณว่าอยากให้มันเป็นยังไง อยากให้มันจบหรือให้มันมีมาเรื่อยๆ
และก็คอมเอม้น ด้วยนะ
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

Sherva

• *
อยากรู้แต่ก็ไม่อยากรู้ถึงจะอยากรู้มากแค่ไหน แต่ก็ไม่อยากรู้อยู่ดี แต่อีกใจก็อยากรู้ อ๊ากกก  *rip* *rip* *rip*

สรุป อยากรู้ แต่ถ้าใครมาสปอยนะ แม่จะฆ่าปาดคอ  *number1* *number1* *number1*

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ถ้าเนื้อเรื่องดำเนินไปเรื่อยๆ โดยที่มาตรฐานความสนุกไม่ลดลง เนื้อเรื่องไม่ยืดเยื้อจนน่าเบื่อแบบโคนันก็เขียนไปอีกซัก 20 ก็ได้นะ  *้ั์drinktea*

ปล.ถ้าออกเร็วๆ ด้วยยิ่งดี (อ๊ะ! โลภมากจังเรา..)
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
ไม่อยากรู้ครับไม่อยากให้มันจบ อยากให้สู้ไปเรื่อยๆ *number1*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
สงสัยนะครับ คุณ offeSpiN ทำไมชอบทำท่า
ไหนลอง ชิบหน่อยนะ   *้ั์drinktea* อืมหืม. . .
ใครยังไม่ลอง ลองดู   แล้วจะรู้คุณ offeSpiN ใส่อะไรไว้ในแก้วกันแน่ บอกได้ว่า สูโคยยย

แซวเล่นนะ *splash*
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

OffeSpiN

• *
สงสัยนะครับ คุณ offeSpiN ทำไมชอบทำท่า
ไหนลอง ชิบหน่อยนะ   *้ั์drinktea* อืมหืม. . .
ใครยังไม่ลอง ลองดู   แล้วจะรู้คุณ offeSpiN ใส่อะไรไว้ในแก้วกันแน่ บอกได้ว่า สูโคยยย

นั่นน่ะสิ่ ในแก้วมันมีอะไรนะ อยากรู้เหมือนกัน LoL+

*้ั์drinktea*

อ๊าซ์!

อะฮื้อ!

อ๊ะ!

เอ๋!

นี่มัน..
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ตอนจบก้ยังไม่อยากรุ้นะคับ  แต่ว่าอยากให้ตอนต่อไปออกเร็วๆเท่านั้นเอง

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
ตอนจบก้ยังไม่อยากรุ้นะคับ  แต่ว่าอยากให้ตอนต่อไปออกเร็วๆเท่านั้นเอง
เหมือนกันครับอยากให้ตอนหน้ามาไวๆ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน

มันคือยางลบละลายน้ำนั่นเอง
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Lambo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
อากให้เขียนไปถึงซัก111เล่มเเล้วค่อยจบ