หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สโมกเกอตายแล้วสินะ  (อ่าน 11068 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: สโมกเกอตายแล้วสินะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 11:34:43 »
ความสามารถลอร์ ตอนเอาหัวใจออกคนโดนผมว่าคงจะสลบ แล้วอาการเหมือนหลับนิทราอะไรแบบนี้

สโมกเกอร์ก้อคงตะเป็นแบบนั้น   ผมเดาว่าหลักการของท่าลอว์นะ ตอนเอาหัวใจออกเหมือนกับแค่จำลองที่อยู่หัวใจใหม่มาอยู่ในกล่อง

แต่จริงแล้วก้อยู่ในช่องอกนั้นแหละ   เสมือนกล่องนั้นคือ ช่องอกที่ถูกเอาไปนั้นเอง คนที่โดนเอาไปเลยไม่ตาย

วิธีแก้ผมว่า  ทำลายกล่องซะหัวใจก้อจะกลับเข้าที่เองหรือไม่ก้อ ให้ลอว์เปนคนใส่กลับเข้าไป  มั้ง *rip* *rip*

ปล.เดานะครับ

ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ