หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องมาถามอีกละ  (อ่าน 9231 ครั้ง)

Fusejer

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: มีเรื่องมาถามอีกละ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 23:00:58 »
คิดว่าน่าจะเป็นสิ่งที่คล้ายๆกับพลูตันรึป่าวครับ

>>>ทรานฟอร์เมอร์ภาคต่อ  ตอนบุกตะลุยอนาคตกับโดราเอมอน
 *haha* *haha* *haha*

แซวนะครับ  อิคึๆ *hoho*

nu-dawan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 15:19:46 »
เรือมีที่ว่างมั้ยค่ะ ขอออกทะเลด้วยคน *rip* *rip* *rip*

เรื่องอาวุธใหม่น่าจะมาจาก ดร.พังค์ มากกว่า และไม่น่าจะเป็นอาวุธโบราณด้วย คุมะฉบับสมบูรณ์แบบแทนทหารทั้งกองทับป่าว??????
ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 16:07:43 »
มีเรือลำใหญ่ๆ 3 ลำครับ ไม่ต้องห่วง ไปได้ทั้งบอร์ด

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

takky

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 18:02:51 »
เรือมีที่ว่างมั้ยค่ะ ขอออกทะเลด้วยคน *rip* *rip* *rip*

เรื่องอาวุธใหม่น่าจะมาจาก ดร.พังค์ มากกว่า และไม่น่าจะเป็นอาวุธโบราณด้วย คุมะฉบับสมบูรณ์แบบแทนทหารทั้งกองทับป่าว??????

คิดคล้ายๆกัน