หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สายเลือดของเจ้าแห่งโจรสลัด?!  (อ่าน 14332 ครั้ง)

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: สายเลือดของเจ้าแห่งโจรสลัด?!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 16 ก.พ. 2012 เวลา 14:47:03 »
ขอบอกก่อนนะคะว่านี่เป็นความเห็นส่วนตัวเท่านั้น!!
หลังจากซื้อเล่ม 62 ลิขสิทธิ์มาอ่านก้ทำให้ได้ความรู้เพิ่มอีกหลายอย่างเลยอ่านไปเรื่อยจนไปสะดุดกับภาพๆนี้คะ

ส่วนตัวคิดออกอย่างเดียวเลยคะ มากิโนะโสด ผู้ใหญ่บ้านคงหมดแรงละ แล้วเด็กในอ้อมกอดของมากิโนะคือใครละคะนอกจาก
"ลูกของเอส"
แน่นอนๆๆๆ เราต้องการให้เป็นอย่างนั้น ส่วนคนอื่นจะคิดไงไม่รู้เราจะเข้ามาแพล่มแค่นี้แหละจ้ะ อิอิ
ผมนึกว่ามากิโนะคู่แชงคูสซะอีก

ที่แท้มันเป็นอย่างนี้นี่เอง....

เอส คู่ มากิโนะ *nude*

เจ๊แพน ขืนใจ แชงค์ *shock*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: สายเลือดของเจ้าแห่งโจรสลัด?!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 16 ก.พ. 2012 เวลา 16:49:34 »
ก้ตอนเอสตายโบนี่ร้องไห้นิคับ

panndora

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 16 ก.พ. 2012 เวลา 22:27:10 »
ผมนึกว่ามากิโนะคู่แชงคูสซะอีก
ที่แท้มันเป็นอย่างนี้นี่เอง....
เอส คู่ มากิโนะ *nude*
เจ๊แพน ขืนใจ แชงค์ *shock*
เค้า้ไม่ได้บอกว่า มากิโนะเป็นภรรยาเอสนะ เค้าหมายถึงมีคนเอามาฝากเลี้ยงเฉยๆจ้า
เหมือนลุฟี่กะเอสตอนเด็กๆไง ก้น่าจะอยู่กับมากิโนะละก็ผู้ใหญ่บ้านก่อนไปอยู่กับดาดันนะ ของเอสนี่ไม่แน่ใจแต่ลูฟี่นี่ชัวร์!!

Aragan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 16 ก.พ. 2012 เวลา 23:32:04 »
ลูกแชงค์กับมากิโนะครับ

ไข่ทิ้งไว้ตั้งแต่สิบกว่าปีก่อน น้ำยาเพิ่งมาออกฤทธิ์ครับ คอมเฟิร์ม  *้ัhypnotist*

Pirate Murder

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ศ. 17 ก.พ. 2012 เวลา 03:59:08 »
มีเงื่อนงำ !!
เอส กับ โบนี่ ยังไม่เห็นมีตอนไหนที่เจอกันเลยหนิค้าบ ถ้ามีก็แปะไว้ให้ชมด้วยนะค้าบ
คือเรายังไม่เคยเห็นหงะ
  *้ั์poor* ลูกใครหว่า ...